Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษนะครับอาจผิดหมวด อยากสอบถามร้านเจได

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษนะครับอาจผิดหมวด อยากสอบถามร้านเจได

อยากทราบว่า ร้านเจไดในพันทิพย์ อยู่ตรงไหน มีสาขาไหนบ้าง ชั้นไหนบ้างอะครับ ^ ^ ขอประทานโทษนะครับถ้าโพสผิดหมวด ไม่รุจาไปโพสไหน

ชั้นล่าง ครับ ด้านใน คนขายไม่ค่อยสวยเท่า TK

Comment

แง่มๆ
      บอกให้ระเอียดนิดได้ไหมครับ - - บอกงี้ งมเข็มในมหาสมุทรเลยนะนี่
      ขอบคุนครับ

Comment

บอกให้ระเอียดอีกนิดได้ไหมครับ - - บอกงี้ งมเข็มในมหาสมุทรเลยนะนี่
        ขอบคุนครับ

Comment

http://jedicool.com/map.php

ลองหาด้วยตัวเองก่อนถ้าไม่เจอค่อยมาโพสถามครับ

Comment

ก็ชั้นล่าง ด้านใน ขวามมือ เดินหาดูครับ ไม่งมเข็มหลอกครับ ป้ายร้านออกจะใหญ่โต

ปล. Tk ร้านใน คนขายน่าร๊ากกก
            วันนั้นไปมองๆ จับๆ Lian Li V 2000 ตัว 8000 ถามน้องแก rack HDD มันกี่ช่อง น้องเค้าตอบมา
            "เดี๋ยวถอดออกให้ดูได้ค่ะ " เห้ออออ ตุ้มๆ ต่อมๆ และ กระเป๋าตัง เบาหย๋อง

Comment

นึกว่า พันทิพย์ใหญ่เท่า มหาสมุทร ซะอีกครับ เอิ้กๆๆ

Comment

Working...
              X