overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: อยากเห็น ss alone 5 แบบ1680*1050 เปิดสุดหมดครับ

OverclockZone Member shady's Avatar

Default อยากเห็น ss alone 5 แบบ1680*1050 เปิดสุดหมดครับ

ใครมีจัดให้หน่อยครับ พวกการ์ดจอแรงๆ อยากรู้ว่าภาพgameplay สวยไหม จัดมุมสวยๆมาหน่อย กำลังอยากหามาเล่น เคยดูแต่video ก่อนออกขายก็okดีครับ ขายจริงน่าเล่นหรือปล่าว

OverclockZone Member terry12's Avatar

อยากเห็นเหมือนกันครับ เกมส์นี้

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

เล่นอยู่ครับ แต่ปรับ 1920*1080 นะ

9800GTX มีหนืดๆแฮะ

OverclockZone Member shady's Avatar

ขอดูรูปหน่อยยยย

OverclockZone Member pikky_potter's Avatar

Quote Originally Posted by McCLoY View Post
    เล่นอยู่ครับ แต่ปรับ 1920*1080 นะ

9800GTX มีหนืดๆแฮะ
    ท่านหมาใหญ่เปลี่ยนจอใหม่ละเหรอ

OverclockZone Member sawimat's Avatar

เอามา show ด่วนครับ อยากเห็นๆๆ

OverclockZone Member TheBoat's Avatar

มันไม่สวยหรอกคับ อย่าไปหวังเลย
    ยิ่งฉากมองออกไปนอกตึก นี่เหลี่ยมเห็นๆ CG ที่เห็นหน้าตัวละคร พยายามจะทำให้ดีแต่ก็ไม่ดี
    รายละเอียดบนใบหน้าเหมือนจะเยอะ แต่ภาพที่ออกมานั้นแย่ ไม่รู้สิ แต่หลายๆท่านบอกว่าสวย
    แต่ผมเฉยๆอ่ะคับ (ไม่บรรทักวัดความรู้สึกของคนเรามันไม่เท่ากัน)

เล่นเอาเนื้อเรื่อง+หาทางไป ทดสอบเซ้น ตัวเองดีกว่าคับ (เซ้น ภาษา E เขียนไงคับเนี้ย) d(-__-")b

ปล. เชื่อผมสิ ถ้าคุณmeen182 ไม่ตั้งกระทู้รวม เล่นไม่ผ่าน รับรอง กระทู้ถามทางเพิ่มมากอีกเป็นสิบกระทู้ชัว (แขวะ)

ปล2. เดียวคงจะมี ss เพิ่มมาจากท่านอื่นเรื่อยๆนะคับ

อ่อ ภาพรายละเอียดหน้าตัวละคร กระทู้คุณmeen182 ก็มีนะคับ
    Last edited by TheBoat; 27 Aug 2008 at 23:06:42.

OverclockZone Member parker996ap's Avatar

เกม นี้ เป็น เกม แนว ไหน คับ เกี่ยว กะ อาไร มัน ป่ะ

OverclockZone Member amstel's Avatar

เรื่องเกมส์ติดตรงไหนผมเข้านี่ที่เดียวจบเลย
    ส่วนภาพสวยดีแต่เดินยากนิดนึง เบื่อเวลากดTabต้องคอยกระพริบตา มุมมองใครมุมมองมันลองเล่นเอง
    ก่อนเ พราะผมเองก็ไม่อยากแนะนำว่าให้เล่นหรือไม่ให้เล่นเพราะผมไม่ใช่ กูรู ก็แค่Userบ้านๆคนนึง
    http://guides.gamepressure.com/game_guides.asp

OverclockZone Member miximum's Avatar

Quote Originally Posted by TheBoat View Post
    มันไม่สวยหรอกคับ อย่าไปหวังเลย
    ยิ่งฉากมองออกไปนอกตึก นี่เหลี่ยมเห็นๆ CG ที่เห็นหน้าตัวละคร พยายามจะทำให้ดีแต่ก็ไม่ดี
    รายละเอียดบนใบหน้าเหมือนจะเยอะ แต่ภาพที่ออกมานั้นแย่ ไม่รู้สิ แต่หลายๆท่านบอกว่าสวย
    แต่ผมเฉยๆอ่ะคับ (ไม่บรรทักวัดความรู้สึกของคนเรามันไม่เท่ากัน)

เล่นเอาเนื้อเรื่อง+หาทางไป ทดสอบเซ้น ตัวเองดีกว่าคับ (เซ้น ภาษา E เขียนไงคับเนี้ย) d(-__-")b

ปล. เชื่อผมสิ ถ้าคุณmeen182 ไม่ตั้งกระทู้รวม เล่นไม่ผ่าน รับรอง กระทู้ถามทางเพิ่มมากอีกเป็นสิบกระทู้ชัว (แขวะ)

ปล2. เดียวคงจะมี ss เพิ่มมาจากท่านอื่นเรื่อยๆนะคับ

อ่อ ภาพรายละเอียดหน้าตัวละคร กระทู้คุณmeen182 ก็มีนะคับ
    คิดเหมือนกันเลยครับ มองออกไปนอกหน้าต่างลงไปข้างล่างนี้ ไม่สวยเลย คือไม่สวยอย่างที่ตั้งความหวังไว้ แต่ก็ไม่ได้น่าเกลียดนะครับ อาจจะหวังสูงไปเอง 555

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ของผมปรับได้เท่านี้ล่ะ 1440x900

อืมมมมม เต็ม10 ให้7 ไม่ถึงกับน่าผิดหวัง หรือปลื้มมาก ตกลงมันเน้นแก้ปริษณาใช่ไหมครับ? ไม่บู๊แหลกเหมือน Bio series?

ถ้าอย่างนั้นก็แนวsilent hillเลยดิ แนวกดประสาท+แก้ปริษณา เอ่อ อันที่จริงไม่ชอบเล่นเล๊ย แต่ชอบความโหด+สยองๆ เลยชอบแนวนี้ เหอๆ

OverclockZone Member EXOSPECTRE's Avatar

เกมไรหว่า

OverclockZone Member heatie's Avatar

เทกซ์เจอร์ อย่างพอร์ตเลย

OverclockZone Member arito's Avatar

ดูๆแล้ว ภาพหยาบๆ เทคเจอร์พื้นผิวก็ ok บางงานเท่านั้น
    แต่รับไม่ได้ตรงที่ รอยหยัก เยอะมากๆ.....

OverclockZone Member

AA อะ

OverclockZone Member kunano's Avatar

นี่ๆ เล่นได้แล้วหรอครับ แคร็ก กันไงอะผมก็มีตัวลงอยู่แต่เแคร็กไม่ได้อะ อยากเล่นมั่งครับ ทำไงหรอ

OverclockZone Member NuKK's Avatar

spec อย่าง ผม เล่น crysis ไหวมั้ย อ่า คับ ว่าจะไปซื้อกลัวเล่นม่ายได้ เสียดายเงิน

OverclockZone Member Mazzard's Avatar

Quote Originally Posted by NuKK View Post
    spec อย่าง ผม เล่น crysis ไหวมั้ย อ่า คับ ว่าจะไปซื้อกลัวเล่นม่ายได้ เสียดายเงิน

บ้าป่าว

OverclockZone Member sungod1422's Avatar
    พระราม 2 / บางปะกอก / บางปะแก้ว

Quote Originally Posted by NuKK View Post

ไม่รู้จิงๆหรือมาอวก spec เนี่ยเหอะๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks