Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ ช่วยจัด spec ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆ ช่วยจัด spec ให้หน่อยครับ

เอาเฉพาะ เมนบอร์ด กับ cpu อ่ะครับ งบประมาณ 6000 บาท

ขอเป็น ddr ธรรมดา และ รองรับ agp นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

CPU :: AMD Sempron 3300+ (754) 2200 บาท
    Mainboard :: ASUS K8N-E deluxe 4500 บาท หรือถูกกว่านี้ก็
    ASUS k8N 2300 บาท

จะหาตัวที่รองรับ AGP ตอนนี้ก็มีพวก 754 เป็นหลักครับ ที่เหลือของ 939 ก้มีบ้างแต่ก็ไม่เยอะครับ

ลองดูท่านอื่นเสนอด้วยนะครับ

Comment

Working...
    X