Announcement

Collapse
No announcement yet.

HWmonitor ดูความร้อนของ CPU ที่ core หรือที่ CPUTIN ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HWmonitor ดูความร้อนของ CPU ที่ core หรือที่ CPUTIN ครับ

ใครทราบบ้างครับ ว่าต้องดูที่ไหน หรืออุณหภูมิปกติเท่าใดดี

Thank you for your kindness.
    Attached Files

37

Comment

ทำไมไฟ +12V ของท่านมันจ่ายตั้ง 13.61V ครับ ผมว่าผิดปรกติแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by AongSa View Post
        ทำไมไฟ +12V ของท่านมันจ่ายตั้ง 13.61V ครับ ผมว่าผิดปรกติแล้วนะครับ
        ควรเป็นเท่าไรครับ

Comment

+12 ---> 11.94 - 12.10V (แล้วแต่ PSU)

ว่าแต่ Everest ดีกว่ามั้ย?

Comment

Working...
          X