Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนแรกจะซื้อ 2 หัว แต่กลัวไฟไม่พอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนแรกจะซื้อ 2 หัว แต่กลัวไฟไม่พอ

ท่านๆดูให้หน่อยว่ามันไฟพอไหมผมจะซื้อตัวนี้ครับ

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3174

พอดี THANNI 4800+, 4600+ สินค้าหมดก็เลยวาจะซื้อตัวนี้แทน 5000+ 2หัว

แต่คิดๆดูลืมดูPSuตัวเองเลยว่าไหวไหม

สเปกก็ตามลายเซ็นอะครับ แต่ +พัดลม 120mm อีก ธรรมดา 1 ตัว led 1 เอ้ย น่าจะอีก 1 นะ

เพราะ tuniq พัดลม120mm มัน LED ด้วย แค่นี้อะครับ กลัว DuLex 450W จะไม่

พอ

ผมว่าน่าจะเอาอยู่นะครับ การ์ดจอก็ไม่รับประทานไฟมากเท่าไร

Comment

พอ.....

Comment

พอครับ

Comment

เหลือๆ

Comment

พอคับท่านๆ รู้สึก PSU ท่านจะเหมือนกันกับของเพื่อนผมเลยนะ

Comment

ของผม X2 3800+ --GB 770ds3 --HD 80+40GB --VGA HD3850 --RAM DDRII667 2GB
              --พัดลมเคส 3 ตัว --ใช้ Delux432 420W สบาย ๆ
              เสป็คคุณผมว่าเหลือ ๆ .....เช่นกัน.....

Comment

ซีพียูยุคนี้ กินไฟน้อยครับ ถ้าจะไม่พอ น่าจะเปลืองที่การ์ดจอมากกว่าครับ

Comment

Working...
                X