Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sims 2 มันมีทั้งหมดกี่ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sims 2 มันมีทั้งหมดกี่ตัวครับ

Sims 2 มันมีทั้งหมดกี่ตัวครับ ทั้งภาคหลัก + ภาคเสริม รวมแล้วมันมีกี่ตัวครับ มีรายชื่อให้ก็ดีครับ ตามเก็บสะสมอยู่

หาทีละแผ่นเหนื่อยครับ ตอนนี้รู้สึกจะ16-18ตัวเสริม (พวกภาคเสริม+เพิ่มชุด อุปกรณ์) แนะนำไปหาโหลดตามบิทดีกว่าครับ เค้ารวมใว้ในDVDเลย บาง มีทั้งแบบ1แผ่น DVD กับ2 DVD ลงทีเดียวจบ เล่นได้เลย

Comment

ก็ตอนนี้ได้ประมาณ 15-16 ตัวแล้วครับ ก็สงสัยว่าขาดตัวไหนมั่ง

Comment

ภาคเสริม
        University
        Nightlife
        Open for Business
        Pets
        Seasons
        Bon voyage
        Freetime
        Apartment Life (ใกล้ออกแล้ว)

ไอเท็มเสริม
        Holiday Party Pack
        Family Fun Stuff
        Glamour Life Stuff
        Happy Holiday Stuff
        Celebration! Stuff
        H&M Fashion Stuff
        Teen Style Stuff
        Kitchen & Bath Interior Design Stuff
        IKEA Home Stuff

รวมภาคหลักด้วยเป็น 18 ครับ ><
        Last edited by W h | t e; 28 Aug 2008, 16:11:40.

Comment

Apartment Life ออกแล้วนิ โหลดมาแล้ว ยังไม่ลอง

ขอบคุณงับ เกือบครบแล้ว

Comment

เอาเป็นว่าถ้าซื้อทุกภาคเอาเงินไปสอยแรมเทพๆได้น่ะครับ ==''

ปล. โหลดบิทเหอะถ้าคิดจะซื้อทุกภาค

Comment

ยิ่งถ้าซื้อของจริงนะ เจ็บหนัก แพงโคด

Comment

the sims 3 คงเอามารวมกันหมดอะเพราะมันเยอะมากเกินละ แล้วก็จะมีทยอยมาเพิ่มอีก อิอิ

Comment

sim3 ออกกุมภาปีหน้านี้แล้วครับ ดูภาพจากssสวยขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

เท่าที่ผมมี 16 ตัวยังไม่รวม apartment ที่เพิ่งออกครับ

Comment

Working...
                    X