Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกนาย เราถามหน่อยสิ เรามี 7900GS I500 512 MB256BITมานจาคุ้มใหมถ้าเปลี่ยนเป็น 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกนาย เราถามหน่อยสิ เรามี 7900GS I500 512 MB256BITมานจาคุ้มใหมถ้าเปลี่ยนเป็น 8800GT

ตามนั้นนะนาย แล้วถ้าเราขาย i500 นี่จาได้กี่บาทอ่ะ ช่วยมาตอบเราหน่อยนะนาย
    เบื่อมันแล้วอ่ะ สภาพมานใหม่ๆเรยอ่ะ แต่ประกันมานหมดปีนี้เดือน 11 มั้ง
    ขอบคุณทุกความเห็นนะพวกนาย

ง่ะเงียบเยย

Comment

เร็วขึ้นเยอะมากเลยนะ น่าจะคุ้ม แต่ถ้าขายตัวเก่าคงได้ไม่เกิน2000 ถ้าซื้อของใหม่ก็เพิ่มเงิน3000
      ลองดูงบในกระเป๋าแล้วกันว่าใหวไม๋

Comment

Originally posted by Pekko777 View Post
        เร็วขึ้นเยอะมากเลยนะ น่าจะคุ้ม แต่ถ้าขายตัวเก่าคงได้ไม่เกิน2000 ถ้าซื้อของใหม่ก็เพิ่มเงิน3000
        ลองดูงบในกระเป๋าแล้วกันว่าใหวไม๋

ขอบใจนายมากเลย เราซึ้งที่นายช่วยมาตอบเราจังเราจาตอบแทนพระคุณนายยังงัยดีอ่ะ

Comment

...

Comment

ผมเคยถามแล้วครับ ของผม 7900gt หลายท่านบอกว่าคุ้มครับ
            ผมก็เลยไปดูคะแนน เกินมากกว่า 1 เท่าตัว (คามคะแนนนะ)
            แต่ตอนนี้ยังไม่มีเงินเปลี่ยน เซ็ง
            อย่าลืม 8800gt = 9800gt

Comment

แรงต่างกันเยอะมาก (1-2 เท่าตัว)

Comment

Originally posted by unix View Post
                ...

Originally posted by sarit View Post
                ผมเคยถามแล้วครับ ของผม 7900gt หลายท่านบอกว่าคุ้มครับ
                ผมก็เลยไปดูคะแนน เกินมากกว่า 1 เท่าตัว (คามคะแนนนะ)
                แต่ตอนนี้ยังไม่มีเงินเปลี่ยน เซ็ง
                อย่าลืม 8800gt = 9800gt

Comment

ขายไปเดือนก่อน1800ตัว512นะครับ

Comment

Originally posted by faluk View Post
                    ขายไปเดือนก่อน1800ตัว512นะครับ
                    1800 เก็บไว้หั้ยแฟนตีปังย่าดีก่ามั้งนี่

Comment

ราคาซื้อขายไม่พูดถึง

พูดถึงความแรง ต่างกันเยอะคับ

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
                        1800 เก็บไว้หั้ยแฟนตีปังย่าดีก่ามั้งนี่

น่าจะดีครับ ขายก็ ไม่ได้ราคา

Comment

แรงจ๊ะ เพิ่งเปลี่ยนจากX1950GT มา 8800GT โอ้วจอร์ส คอตจาลื่นแสด

Comment

ยิ่งกว่าคุ้มครับแรงกันคนละเรื่องเลยล่ะ

Comment

คุ้มมากครับ ส่วนราคาขึ้นอยู่กับฝีมือการขาย เหอๆ ผมขาย7900gt เพิ่มตังแค่900- ได้8800gts g80 msiมาใช้อ่ะ เงินที่เพิ่มกับประสิทธิภาพนี่คุ้มมากมาย เหอๆๆๆๆ แต่ใช้ไป2เดือน ขายไปใช้hd4850 นานมากแระ

Comment

Working...
                              X