Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ X-fi Platinum เรื่องเดินสายเล็กน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ X-fi Platinum เรื่องเดินสายเล็กน้อย

ผมก็ไม่เคยใช้รุ่นนี้หรอกครับ แต่ว่าจะลองหาๆ มาเล่นดู

รู้สึกว่า ช่อง front กับ การ์ด ต้องเชื่อมกันด้วย สายแพ 1 เส้นใช่ไหมครับ

แล้วเดินสายกันอย่างไรครับ สายไม่พาดกลาง mainboard เลยหรือครับ

ท่าทางจะรกนะ

ใช่ครับต้องเชื่อมด้วยสายแพ 1 เส้น ระหว่างการ์ดกับฟร้อนท์ ผมก็จัดหลบๆเอาอะครับให้มันม่ะน่าเกลียด

Comment

กลัวจัดทางลมในเคส ยาก ครับ

Comment

มาเก็บข้อมูลก่อน เดียว อาทิตย์ หน้าจะได้ลองมั่ง

Comment

Working...
        X