Announcement

Collapse
No announcement yet.

specนี้เล่นfarcryไหวไหม(ขุดเกมเก่าๆเล่นตังอัพคอมไม่พอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• specนี้เล่นfarcryไหวไหม(ขุดเกมเก่าๆเล่นตังอัพคอมไม่พอ)

Pentium4 2.6
    Ram 1gb ตัวเดียวโดดๆ(เท่ห์จริง - -'')
    Vga EAX 1600pro
    ช่วงนี้ขุดแต่ของเก่าๆมาเล่น Doom3 Quake4
    กำลังจะซื้อ Farcry มาเล่น ปรับสูงๆหน่อยคิดว่าจะกระตุกมากไหมครับ

ถ้าเล่น Quake4 ไ้้ด้ก็น่าจะเล่นได้หล่ะครับผม เพราะตอนผมเล่นกะ 8600gt Quake 4 กระตุก 25-40 แ่ต่ farcry ลื่นปรึด

Comment

ยืนยันว่าปรับสุดได้ครับ1024x768น่าจะไม่มีปัญหา

Comment

X1600 ที่เคยใช้ Far Cry 1280x800 ได้ที่ High > VeryHigh เลยครับ
        แต่ถ้าเปิด HDR จะต้องลดความละเอียดลงมาครับ

Comment

X1600Pro 128MB GDDR3 128-bit 575/1000MHz + C2D E4300 + 2GB Dual Channel 667
          เล่นได้ถึง 1280x1024 @ VHigh มีหน่วงนิดหน่อยครับ แต่โดยรวมแล้วไม่ขัดใจ

Comment

แหม ยินดีกับ จขกท ด้วยครับ

Comment

สูงสุดเลยครับปรับ aa x 8 น่าจะได้เลยเกมนี้กินเครื่องน้อยครับ 6200 ตัวเก่าผมยังปรับสุดได้เลย

Comment

Originally posted by interpower View Post
                สูงสุดเลยครับปรับ aa x 8 น่าจะได้เลยเกมนี้กินเครื่องน้อยครับ 6200 ตัวเก่าผมยังปรับสุดได้เลย
                ปรับสุดนี่ปรับลงสุดเหรอครับ

Comment

Originally posted by Kho_t_de View Post
                  X1600 ที่เคยใช้ Far Cry 1280x800 ได้ที่ High > VeryHigh เลยครับ
                  แต่ถ้าเปิด HDR จะต้องลดความละเอียดลงมาครับ
                  ช่ายๆ

Comment

Working...
                  X