Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 กับ Q6600 ใส่ P5KR ได้ไหม และ 2 ตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 กับ Q6600 ใส่ P5KR ได้ไหม และ 2 ตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากัน

รบกวนสอบถามหน่อยครับ

E8400 กับ Q6600 ใส่ P5KR ได้ไหม และ 2 ตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากัน

ในทุกๆด้านนะครับ

ที่กล่องมันเขียนว่าsupport 45nmนี่ครับเเต่ไม่เเน่ใจเหมือนกัน รอเซียนมาฟันธงอีกทีละกัน
    ปล.ใช้p5krเหมือนกันเลย ตอนนี้ใช้e6550อยู่

Comment

ได้

Comment

ได้ ชัวร์

ทำงาน+เล่นเกม >>> Q6600
        เล่นเกมอย่างเดียวเพรียวๆ >>> E8400

Comment

ได้ครับ

Comment

Q6600

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะครับ

แล้วตอนใส่นี่ผมต้องอัพ bios ด้วยป่าว หรือว่าจัดไปโต้งๆเลย

Comment

ดันให้เพราะอยากรู้ครับ

Comment

Working...
                X