Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ GEIL BLACK DRAGON บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ GEIL BLACK DRAGON บ้าง

อยากทราบว่า
    GEIL BLACK DRAGON 2 GB-800,4-4-4-12 1950 บาท
    กับ
    GEIL ULTRA 2 GB,(1GBx2)/800, 4-4-4-12 1850 บาท

อันไหนดีกว่ากันหร๋อครับ แล้วอันไหนมันคร๊อกได้ไกลกว่ากัน
    พอดีเปิดเวบเล่นๆ เกินไปเห็นราคาเข้า Black Dragon สวยดี

ไม่เคยเล่น GEIL เล่นแต่ OCZ

ในความคิดผมน่าจะอันแรกนะ (ไม่แน่ใจ)

Comment

GeIL Ultra ลากได้ไกลกว่า Black Dragon ครับ รุ่น Black Dragon มันทำมาเพื่อสำหรับพวกเกมเมอร์กับพวกชอบแต่งเคสเลยมีหลอด LED ติดมาด้วย แต่ถ้าเน้น OC เอารุ่น Ultra ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

ครับขอบคุณมากเลยครับ

Comment

geil ultra ครับ
          oc 1150mhzขึ้น

Comment

urltra แรงกว่า

Comment

Working...
            X