Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช๊อค !? 4850 IceQ4 มาแล้วที่ TK ราคา 6450 บาทเท่านั้น !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวนี้ มันมีรีวิวเป็นภาษาไทยยังอ่า

Comment

ประกัน d com
      การ์ดไม่เสียคงไม่มีปัญหามั้ง
      ถ้าเสียจริงก็เคลมได้แหละ(มั้ง)

Comment

ไม่ซื้อตอนนี้ราคาจะขึ้นรึเปล่าหว่า

Comment

แต่วันนี้ก็เพิ่งไปเคลมของ D คอมมานะ ฮาสดิส มันเช็ค ฮาสดิสประมาณ 2 วิ แล้วมันก็วาง แล้วเปลี่ยนให้เลย งง มาก

ธรรมดา ค่อนข้างจะเรื่องมาก แถม พนักงาน เสียงดังลั่น ร้าน แถมรอนาน แต่ฮาสดิสได้เลย(พอดีโทรไปถามเค้าก่อนด้วยว่ามีของมั้ย)

Comment

ผิดหวังนิดหน่อย OC มาน้อยเกินไปหน่อย ตัว 4850 ธรรมดามัน 625/1986

ICEQ OC มาที่ 650/2000 ส่วนตัว TOXIC พุ่งไปที่ 675/2300

Comment

Originally posted by Up^G View Post
              ไม่ซื้อตอนนี้ราคาจะขึ้นรึเปล่าหว่า

คงไม่ขึ้นหรอกครับ ถ้าเป็นพระเครื่องว่าไปอย่างยิ่งเก่ายิ่งแพง อิอิ

Comment

แล้วลากต่อเองอีกไม่ได้เหรอครับ

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                  คงไม่ขึ้นหรอกครับ ถ้าเป็นพระเครื่องว่าไปอย่างยิ่งเก่ายิ่งแพง อิอิ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    แล้วลากต่อเองอีกไม่ได้เหรอครับ
                    การ์ดจอแต่ละตัวถึงจะรุ่นเดียวกัน ยี่ห้อเดียวกัน ก็ลากได้ไม่เท่ากันครับ เหมือนวันนี้เพิ่งอ่านมาท่านๆนึงบอกว่าไม่เห็นต้องซื้อ 9600GT เลย ใช้ GSO ก็ลากได้เท่าๆกัน แต่ไม่ทันได้คิดในอีกมุมว่า 9600GT มันก็ลากไปได้แรงพอๆกับ 8800GT 8800 ก็สามารถลากหนีต่อไปได้อีก เหมือน 3 รุ่นที่ผมยกตัวอย่าง ตัวที่คล๊อคมาแล้วมันก็สามารถลากต่อไปได้อีก (ไกลแค่ไหนขึ้นอยู่กับปัจจับหลายๆอย่าง)
                    แต่คล๊อคมาจากโรงงานมันอุ่นใจยังไงก็แรงอยู่แล้ว

Comment

อืมม์
                      รับทราบครับ

Comment

ตัดสินใจยากจริงๆเลย ราคา4850 IceQ4 กับ XFX980GTX+ ต่างกันแค่ ไม่ถึง500 เลือกอันไหนดีเนี๊ยะ
                        รอจากเก็บตังตั้งใจซื้อ 9600GT ตอน 6000 ได้ตังมาจะซื้อที่กลัวไฟไม่พอซื้อ powerไปก่อน เก็บตังซื้อการ์ดใหม่ได้จะได้การ์ด ระดับดีขึ้นมาอีกแล้ว รอดูผลคนซื้อมาใช้ก่อนสัก 2 อาทิตย์ตัวไหนปัญหาน้อยผมจะ สอยใช้คุ้มสัก10ปี

Comment

อยากบอกไว้เลยว่า ถ้าเราไม่ได้ต่อ HDD หลายลูก DVDRW มากๆ ไม่ได้ CF SLI

Power Supply 450w แท้ หรือ 500w เทียมก็เอาอยู่ครับ ถ้างบจำกัด

ผมเห็นว่าการ์ดระดับนี้มันก็กินไฟประมานนี้ครับ ถ้ารุ่นใหญ่ hi-end 10,000up ถึงจำเป็น

Comment

http://ati.amd.com/online/certifiedpsu/index.html
                            ลองเข้าไปตรวจสอบดูครับ แนะนำว่าให้ทำใจอย่าคาดหวังมากนัก

Comment

ใครสอยแล้วอย่าลืมรายงานตัวด้วยนะครับจะได้ถามกันสักหน่อย
                              ส่วนผมขอเก็บไปคิดสักหน่อยดีกว่า.....

Comment

เกิน
                                Last edited by Up^G; 28 Aug 2008, 20:57:06.

Comment

Working...
                                X