Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply Delux วัตแท้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม้แท้ครับ แต่ดีกว่า noname เยอะนะ ทำร้านเนทช่วงแรกใช้ PSU ติดเคส เครื่องทยอยตายกันไปเลย
    เปลี่ยนมา Delux 2ปีแล้ว นิ่งสงบ เยี่ยมครับ

Comment

ดีใจ จังมีคนใช้ DeLux กันเยอะเลย นะในOCZ นึกว่าจะใช้พวก ไฮโซ กันหมด

Comment

ไม่แท้ครับ แต่คุ้มค่าครับ ใช้ตั้งแต่ 9600gt ยัน 9800GTX+

Comment

ไม่ไฮโซหมดหรอกครับ
          Delux ยิ่ง 2ตัวหลังที่เพิ่งเปิดตัวไป
          ที่บอกว่า มี AFC อะไรนี่ ก็น่าจะใช้ดีเหมือนกันนะ

Comment

delux mg-432 PSU 450 W
            ผมก็ใช้อยู่คับ
            อยากรู้จังว่าพวกคุณซื้อมาเท่าไร

Comment

ใช้ 400 วัตต์ จะ 5 ปีแล้วครับ

เปิดโหลดตลอดทั้งวัน ทั้งปี

แจ่มครับ

Comment

delux รุ่นหลัง มี active อะไรนี่แหละเห็นบอกคล้ายๆ 80+มั่ง
                ใช้ได้ดีพอสมควร

Comment

Working...
                X