Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีลง mods Crysis ช่วยมาบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีลง mods Crysis ช่วยมาบอกที

ใช้ วิสต้า อัลทิเมท 32บิท อยู่คับ ขอวิธีลงตั้งแต่แรกเลยนะคับ อยากเล่นมั่ง เล่น natural เดินดูฉากไปมา เบื่อแล้ว

- -
    ลองเองซิ

Comment

อยากรู้เช่นกันครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        - -
        ลองเองซิ
        ตอบอย่างนี้อย่าตอบเลยครับ คนที่ตั้งกระทู้เขาอยากได้คำตอบ ผมเข้ามาดูก็อยากได้คำตอบ
        เจอคำตอบอย่างนี้ ไม่รู้จะตอบทำไม ถ้าไม่รู้ก็ไม่ต้องตอบก็ได้ไม่มีใครเขาว่าหรอก

Comment

ถ้าเป็นแผนที่แบบเล่นคนเดียวก็ เอาไปใส่ไว้ที่ game/level อ่ะครับ แล้วก็ใช้ crysis luncher เปิดเอา

โหลดได้ที่ crymod.com

Comment

ลองตามข้างบนแล้วมันเข้าหน้าเกมตลอดเลยคับ

Comment

ลองดูตามนี้ครับ

http://www.manager.co.th/Game/ViewNe...=9500000150196

Comment

Working...
              X