Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า CPU ของ BenQ X31 แรงมั้ยครับเห็น แค่ 1.6 เองชี้แจงผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า CPU ของ BenQ X31 แรงมั้ยครับเห็น แค่ 1.6 เองชี้แจงผมทีครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แรงมั้ย เห็นมัน Core 2 duo แค่ 1.6 เองอะ สงสัยไม่แงรึเปล่าครับ

ชี้แจงผมให้กระจ่างทีครับ

แรงน้องๆt7100นิดนึงคับแต่แรงกว่าt5XXX แต่ประหยัดไฟกว่ามาก

Comment

แล้ว s41 Lm60 กับ X31 LM04 อันไหนเล่นเกมส์ดีกว่ากันอะครับ

Comment

แล้ว s41 Lm60 กับ X31 LM04 อันไหนเล่นเกมส์ดีกว่ากันอะครับ

Comment

s41 Lm60 มัน T8100 นี่ครับ ต้องแรงกว่าอยู่แล้ว

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ x31 ดูดีกว่าครับ GF8600M GT DDR3 แต่จอมันเล็กก ^^

Comment

เล่นเกมต้อง S41 ครับ
              ถึงแม้ตัว X31 มันจะเป็น 8600GT ก็จริง
              แต่ CPU มันสู้ S41 ไม่ได้ครับ
              ของ S41 เป็น T8100 ส่วน X31 เป็น L7500(เทียบเท่าT7100)
              ถึงการ์ดจอจะแรงกว่าแต่เล่นเกมจริงๆ CPU ก็มีส่วนเช่นกันครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมโดยใช้ battery ผมว่า X31 ดีคับ

Comment

แล้วทำไมเวลาเทส ไม่ว่าจะเกมส์จริง หรือพวก 3dmark ต่างๆ x31 กินเรียบล่ะครับ มันต่างจากเกมส์จริงๆตรงไหนเหรอ

Comment

ถ้าเล่นเกมx31กินขาดคับเพราะcpu u7500 มันน้องๆคอทูt7XXX แต่ประหยัดไฟกว่า พูดง่ายๆแรงกว่าs41-m63
                    กราฟิก ถ้าไม่นับs41-m63 s41กินขาดคับ
                    ตัดต่อแปลงไฟล์ s41กินขาด

Comment

X31 กินครับ DDR3 กินเรียบ

Comment

ก็ดีครับ เพราะผมใช้ X31 ฮ่าฮ่า เลยข้องใจเรื่อง CPU กลัวซื้อมาแล้วเสียดายไม่ดูให้ดี

Comment

X31 มัน DDR3 เรอเพิ่งรุ้อ่า -"-

Comment

เดียวเสียชื่อ แฟนพันธ์แท้ benq อิอิ

Comment

เย็นอย่างเดียวครับ และ ประหยัดไฟอ่ะ

Comment

Working...
                              X