Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตหอ seach คำว่า bit ไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตหอ seach คำว่า bit ไม่ได้เลย

เน็ตที่หอ seach คำว่า bit หรือคำอื่นที่มีคำว่า bit รวมอยู่ด้วย ไม่ได้เลย คือเค้าคงบล็อคไม่ให้โหลดบิต แต่จะหาข้อมูลโปรเจค seach หาใน google ไม่ได้เลย หรือแค่จะโหลดไดรเวอร์การ์ดจอยังไม่ได้เลย เพราะมันมีคำว่า 32 bit มีทางแก้หรือป่าวคับ ช่วยที

ทางแก้ คือ ไปบอกเจ้าของหอ ว่าอย่าบล๊อก คำว่า"บิท"

Comment

Originally posted by 666 View Post
      ทางแก้ คือ ไปบอกเจ้าของหอ ว่าอย่าบล๊อก คำว่า"บิท"

Comment

ใช้ตัว พอกซี่ ออกซิ ผมใช้อยู่ ที่มหาลัย ห้ามแคมฟ็อก กะคำว่าบิต แต่ผมเล่นแคมฟ็อกระเบิดทุกวัน เข้าเวปที่มีคำว่าบิตได้ แต่โหลดไม่ได้นะ ยังหาทางไม่ได้ อิอิ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
          ใช้ตัว พอกซี่ ออกซิ ผมใช้อยู่ ที่มหาลัย ห้ามแคมฟ็อก กะคำว่าบิต แต่ผมเล่นแคมฟ็อกระเบิดทุกวัน เข้าเวปที่มีคำว่าบิตได้ แต่โหลดไม่ได้นะ ยังหาทางไม่ได้ อิอิ
          พอกซี่ ออกซิ โหลดได้ที่ไหนคับ

Comment

หาเว็บที่ไม่มีคำว่า บิต จิ เข้าได้ แต่โหลดได้หรือป่าวไม่รู้นะ *-*

Comment

up

Comment

ทำไงดี

Comment

Working...
                X