Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 9800 GT เสียงพัดลมดังมากๆ ปรับพัดลมตรงไหนหรือว่าปรับไม่ได้กันแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเยี่ยมงับ

Comment

ก็บอกแล้วว่ามันไม่มีผล อิอิ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
        ก็บอกแล้วว่ามันไม่มีผล อิอิ
        แล้วของท่านปรับรอบพัดลมได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by indyman01 View Post
          แล้วของท่านปรับรอบพัดลมได้ไหมครับ
          ไม่ใด้เช่นกันครับ

Comment

ส่งเครมเลยท่าน

Comment

เอาไปให้ร้านเค้าดูดีมะ เดียวยืดเยื้อนะ

Comment

ท่านใดใช้ GALAXY 9800 GT แล้วปรับรอบพัดลมได้ รบกวนบอกด้วยคร๊าบบบบ
                Attached Files

Comment

dun หน่อย ไม่มีใครใช้ 9800gt เลยเหรอ

Comment

ผมก็รู้สึกว่าัมันปรับไม่ได้นะครับ เคยปรับไป 100% ซักพักก็กลับมาเหมือนเดิม เป็น auto แต่พัดลมผมเงียบดีนะครับ ไม่ว่าจะใช้อะไรปรับเป็นเหมือนกัน Extreme Tuner , Rivatuner , nTune กลับมา auto

คำว่าดังของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะครับ ถ้ามันไม่รำคาญผมถือว่าไม่ดัง

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
                      ผมก็รู้สึกว่าัมันปรับไม่ได้นะครับ เคยปรับไป 100% ซักพักก็กลับมาเหมือนเดิม เป็น auto แต่พัดลมผมเงียบดีนะครับ ไม่ว่าจะใช้อะไรปรับเป็นเหมือนกัน Extreme Tuner , Rivatuner , nTune กลับมา auto

คำว่าดังของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะครับ ถ้ามันไม่รำคาญผมถือว่าไม่ดัง
                      ท่านใดปรับได้กรุณาบอกด้วยครับ ดันๆ

Comment

มาแล้วผม ขอ ยืน ยันนอนยัน ว่าปรับได้แน่นอน ติ้กmanual ลาก 0-100% ตามใจชอบ แล้ว
                        อย่าลืม เข้า settings ติ้ก คำว่าsave ด้วยไม่งั้น ที่เลือกไว้ จะหายหมด

ป.ล ร่างข้างๆ การ์ดจอตัวเก่านะครับ ยังไม่ได้ทำรูปใหม่ เหอๆ

Comment

Working...
                        X