Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ด 7900gs256 ของwinfast ไว้เล่นฟีฟ่า2007

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ด 7900gs256 ของwinfast ไว้เล่นฟีฟ่า2007

พอดีผมได้ซื้อการ์ด 7900gs256 ของwinfast ไว้เล่นฟีฟ่า2007ต่อเริ่มต้นทำไมมันถึงอืด หรือตอนreplayจะอืดมาก ต้องปรับเป็นoff ถึงเล่นได้ถ้าเป็นแค่2x เรียบร้อยอืด อุสาห์ลงทุนซื้อ ของเก่าgf6600เล่นอืดมากเป็นoffยังอืด มีวิธีปรับแต่งยังไงครับ

แง...งงเหมือนกัน+GS

Comment

อันที่จริงอยากรู้ด้วยว่าสเปคเครื่องแรงแค่ไหน บางทีการ์ดจอไหวแต่เครื่องไม่ไหว
      หรือไม่ก็คอนฟิคต่างๆ หรือพวกไดรเวอร์มีปัญหา

แต่ผมว่าระดับ 7900GS ไหวสบายๆนะครับ

Comment

บอร์ดm2n asus แรม1g cpuสมพร2800+

Comment

สเปคผมคิดว่าน่าจะเล่นได้
          พอดีผมไม่ค่อยชอบแนวบอลเลยไม่ได้เล่นเกมส์นี้
          แต่คิดว่าคงไม่กินสเปคมากเท่าไหร่

ต้องลองดูองประกอบอื่นๆ เช่นพื้นที่ฮาร์ดดิสครับ
          และพวกไดรเวอร์ลองเปลี่ยนดู

และตรวจสอบว่าการใช้งานโปรแกรมหรือเกมส์อื่นๆ มีปัญหาด้วยหรือเปล่า

สังเกตุว่าฮาร์ดดิสทำงานตลอดหรือเปล่า ถ้าเป็นไปได้ช่วงตอนเล่นก็ switch มาดู task manager ดู process ว่าใช้ cpu หนักจริงหรือเปล่า

ผมคงวิเคราะห็ได้เท่านี้ครับ รอท่านที่เคยเล่นเกมส์นี้มาแสดงความคิดเห็นต่อละกัน

Comment

ของผม
            amd...64 3200 + ram 1 g + ati x550 ก็ยังเล่นได้นะ ยิ่งหลังจากลงไดร์เวอร์ล่าสุด ยิ่งดูดีกว่าเดิมอีก แต่ก็ยังไม่ดีมากมาย

Comment

งืมๆๆ นี่ๆๆ supply ไฟ พอ ปะนั่น

Comment

ถ้าpwไม่พอส่วนมากมันจะรีสตาทนิครับ

Comment

Working...
                X