Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of war กระตุกมาก 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of war กระตุกมาก 3850

หนีมา เล่น xp sp3 ใช้ โอเมก้า 7.12 เล่น gof กระตุกกว่าเก่าอีกครับตอนแรกใช้วิสต้า กริดก็มีหน่วงๆ

ใช้ 7.12 เพราะหลายท่านบอกว่าดี มันมี เฉพาะ xp เลย ลงวินใหม่เลยลงทุน

กระตุกนักกว่าเดิมอีกครับท่านนน

แถมตอนลงมี error winsxs mainfret อะไรทำนองนี้ด้วย อาการเดียวกับเกม viva pinata

ใช้ในวิสต้า วิสต้าไม่เปน

ตกลงมันเปนที่อะไรนี่

เครื่องเพื่อนผม พอกันยังลื่นเลย (8600gt)

ทุกอย่างเหมือนกันคือ

4000+@2.73 ใช้ไฟ 1.35 แรม ใช้ 2gb ลากไปกะ cpu 450กว่าๆmhz บอร์ด alivenf6g-vsta

เกี่ยวกับบอร์ดไหมครับ เพื่อนผมใช้ asus m2n

แต่การ์ด กะ cpu ไม่ได้ต่างกันมากนะ ผมว่าผม น่าจะไม่กระตุกด้วยซ้ำ

ใครใช้ powercooler ddr3 256mb ตัวพัดลมดำใหญ่ๆ ท่านใดใช้ผ่านฉลุย บอกที มันเข้ากะ วินโดว์ไหน ไดรเวอร์ไหน ccc ไหน บอกทีครับ
    Last edited by ruxky; 29 Aug 2008, 01:01:51.

เล่นที่ High หรือเปล่าครับ ถ้า High ก็ไม่น่าไหว ลองลดๆลงมาดูครับ All Mid น่าจะดีขึ้นนะ

Comment

อาการเดียวกับผมเลย ตอนใช้amd4200+บอร์ดm2n-eกับการ์ดhd2900xt เล่นอย่างกระตุก แต่ใช้กับวิสต้าไม่เป็นลื่นครับ ไม่ทราบปัญหาเหมือนกันแก้ไม่หาย
      พอย้ายค่ายใหม่อาการดังกล่าวหายเลยครับ

Comment

เพื่อนผม ปรับ สุด แต่คายเขียว

ลื่นปรี๊ดดดด

เพิ่งย้ายจากเขียวมาอะครับ (8600gt)

Comment

งงดิ่ ขุดๆๆ

Comment

4850 all high กระตุกยิกเลยครับผม เป็นเพราะไดร์ฟเวอร์หรือเปล่า...

Comment

4850 ผม all high ลื่นนะ

Comment

กำ...เข้าผิดห้อง นี่ห้อง นปก นี่หว่า....อิอิ....(สีแดง.... นปก)

Comment

ตอนนี้มาเล่น xp sp3 ลง 8.5 ไม่ค่อยกระตุก

ไหม 8.8 กระตุกหว่าเซง

ผมค่ายเหลือง(พันธมิตรนะ) แต่ใช้ค่ายแดง(นปก)

Comment

งงกับระบบเหมือนกัน - -;

ใช้ os ไหนกัน ผมใช้ sp3 เล่น pinata ไม่ได้ ถึงตอนโหลดแล้วค้าง

เล่น vista ไม่มีค้างแต่ใดๆ

Comment

อัพเดต ตอนนี้ 9.1 หายแล้ววว ลื่นปรื๊ด แตกปริ๊ดๆๆ

Comment

ตามผลงานดี จิงๆ

Comment

Working...
                        X