Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ของ Gigabyte superb 550p ใครเคยใช้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ของ Gigabyte superb 550p ใครเคยใช้มั่งครับ

พอดี ผมไปดู ตัวน้มา น่ะครับ PSU 550w. ของ Gigabyte ราคา 2250 บาท ใคร เคยใช้มั่งครับ
    วัต แท้ปล่าว ครับ แล้วดีมั้ย เค้าประกัน 2ปี เปลี่ยนตัวใหม่ ให้ ช่วยแนะนำที น่ะครับ

ตัวนี้จะเรียกว่าแท้ก็ไม่เชิง เพราะวัตจิงๆมีแค่ 450W ครับ 550W Peak เอา ลองขอเค้าดูก็ได้ครับข้าง PSU จะเขียนไว้ 450W

Comment

Originally posted by IX View Post
      ตัวนี้จะเรียกว่าแท้ก็ไม่เชิง เพราะวัตจิงๆมีแค่ 450W ครับ 550W Peak เอา ลองขอเค้าดูก็ได้ครับข้าง PSU จะเขียนไว้ 450W
      มันจะไหวมั้ยครับ ถ้าใช้ กับ GF 9800GTX+ อ่ะครับ มันมี สาย 6pin1อันเอง อีกอัน 2pin 1เส้น

Comment

ไหวครับ

Comment

ไหวครับผมใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

แล้วมันจะเสียบก่ะ GF9800GTX+ ยังไงอ่ะครับ สาย pin6 มันไม่พอ

Comment

Working...
            X