Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเปรียบมวย คู่นี้หน่อยครับ XFX 8800 GT กับ XFX 9600 GT ตัวไหนแรงกว่ากัน....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเปรียบมวย คู่นี้หน่อยครับ XFX 8800 GT กับ XFX 9600 GT ตัวไหนแรงกว่ากัน....

รบกวนช่วยเปรียบมวย คู่นี้หน่อยครับ XFX 8800 GT กับ XFX 9600 GT ตัวไหนแรงกว่ากัน เรื่องการเล่นเกมส์ เห็นราคาน่าคบทั้ง 2ตัวครับ ตอนแรกจะรอ XFX 9800 GT งบหมด เพราะต้องซื้อ PSU เพิ่ม...เลยว่าจะสอย เจ้า 2ตัวนี้แทน
    ..........ไม่รู้ว่าเรื่องเกมส์ ตัวไหน ปรับ hi แล้ว เล่นได้ลื่นกว่ากันครับ
    XFX 8800 GT มวยเก่า แต่ก็เก๋า... XFX 9600 GT มวยใหม่ ฟิต สุดๆ
    .........ใจก้ออยากได้ XFX 8800 GT เพราะเห็นพี่ๆว่าแรงพอๆกับ 9800 GT เลย
    พี่คนไหนมีประสบการณ์ดีกับ เจ้า 8800 GT รบกวนแนะนำทีครับ
    ขอบคุณมากครับ

8800GT แรงกว่า(ก็ตัวเดียวกันกับ9800GTนั่นแหละ)

Comment

8+8+0+0 = 16
      9+6+0+0 = 15

เยอะกว่าแรงกว่า ดูก็รู้ ละ

Comment

ผมใช้ XFX 8800GT Zalman อยู่ครับ ตัวนี้เย็นดีครับชอบมากมาย idel 46 full 55

Comment

8800 แรงกว่าครับ ตัวเลือกเหมือนผมตอนจะซื้อเลย อิอิ แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจเอาเก่าแต่เก๋าดีกว่า

Comment

8800GT ZALMAN ครับ ผมพึ่งสอยมาเมื่อวานซิงๆ 4490 คุ้ม

Comment

8800ด้วยใช้อยู่

Comment

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ...
                ใจก้ออยากได้ ตัว 8800 GT zalman ครับ
                แต่เห็น เลข GF แล้วนึกถึงเทคโนโลยี จัง ........ เลขยิ่งมาก เทคโน ยิงสูง
                ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

8800 แรงกว่า 9600

Comment

Originally posted by TWK. View Post

อ๋อเขาคิดความแรงกันแบบนี้นี่เองงงง....อิอิ

Comment

Originally posted by Mr.non View Post
                      ขอบคุณมากครับที่แนะนำ...
                      ใจก้ออยากได้ ตัว 8800 GT zalman ครับ
                      แต่เห็น เลข GF แล้วนึกถึงเทคโนโลยี จัง ........ เลขยิ่งมาก เทคโน ยิงสูง
                      ขอบคุณอีกครั้งครับ
                      ใหม่กว่าไม่ได้หมายความว่าแรงกว่าครับ คิดดูดีๆเดี๋ยวจะมาเสียใจทีหลัง หุหุ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                        อ๋อเขาคิดความแรงกันแบบนี้นี่เองงงง....อิอิ

GTX 2+8+0 =10 -- --* ทำไมมันไม่แรงอะครับ 5555+ขำๆ

Comment

GTX 2+8+0 =10 แรงกว่าแม้กระทั่งราคา -*-

Comment

สูตรนี้อีกละ
                            เจอตังแต่
                            4+8+5+0=17
                            4+8+7+0=19
                            9+8+0+0= 17
                            ตกลง4850 กับ9800แรงเท่ากัน
                            คิดง่ายไหมละ

Comment

Originally posted by tanapon000 View Post
                              สูตรนี้อีกละ
                              เจอตังแต่
                              4+8+5+0=17
                              4+8+7+0=19
                              9+8+0+0= 17
                              ตกลง4850 กับ9800แรงเท่ากัน
                              คิดง่ายไหมละ
                              งั้นใครมี 9+8+0+0=17 เอามาแลกกับ 7+9+5+0 =21 แหน่ะ เอาไม๊เด๋วผมไปหามาให้ ของผมแร๊งง+อลังนะเอ้า แหล่ม *0* *0*

Comment

Working...
                              X