overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26

Thread: เย้ขอขอบคุณมากครับพี่:เข้ามาดูเลยครับ:ได้แล้ว8800GTX

OverclockZone Member teraphan's Avatar

Default เย้ขอขอบคุณมากครับพี่:เข้ามาดูเลยครับ:ได้แล้ว8800GTX

เดียวกลับบ้านไปประกอบก่อน นั่งเล่นเน็ทที่พันทิพตั้งแต่เช้าแล้วครับ ชื้อได้สักที่ ขอขอบคุณมากเลยครับ เดียวเอาผลเทสมาให้ด้วยครับพี่ รอแปป กำลังกลับบ้าน

8800GTXราคา25200บาท

G.แก้มก้น Member nazzzaa's Avatar

ดีใจด้วยครับ ได้ของแรงอยู่ในมือ

Mac Addict User tassapon's Avatar

คู่กะ X6800 คงไปไกลเลยท่าทาง

ปล. อย่าให้ฟองออกมานะครับ 55

OverclockZone Member
    GMM Grammy !!~*

ระวังฟองออกรอบชิปเหมือนตัวเก่านะครับ น้อง Arashi_98 เอ้ยย !! น้อง teraphan

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Quote Originally Posted by tassapon View Post

หุหุหุ

OverclockZone Member Apest's Avatar

รอ รอ และ รอ

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

ขอดูเฉพาะ CPU ก่อนแล้วกันนะครับ ว่าจริงไม๊

มันมีวิธีพิสูจน์ครับ เพียงแค่กล้าทำรึเปล่า ^^

พอดีพี่กลัวว่าน้องทำไม่เป็น เลย Cap เป็น Video ให้ดูเลย ว่าทำยังไง

ก่อนอื่นดาวโหลด CPU-Z มาก่อนนะครับ

http://www.cpuid.com/download/cpu-z-138.zip

แล้วแตกไฟล์ Zip ไว้ สร้าง Folder ไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วรันโปรแกรม CPU-Z ขึ้นมา

จากนั้นทำตาม Video นี้ครับ

http://readyspaces.net/cpu-z.avi

ดาวโหลดไปดูเลย

พอทำขั้นตอนครบตามที่ว่าแล้ว ช่วยส่้ง URL มาให้ดูด้วยนะครับ

อ้อ ชื่อที่กรอก Validator Form ใช้ชื่อเดียวกับที่ใช้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ

ถ้าทำไม่ได้ ขอคอนเฟิร์มว่าคุณน้อง โกหกทั้งหมดครับ

OverclockZone Member คิม's Avatar

Cool

Quote Originally Posted by tassapon View Post

เกรงว่าจะทำให้ Duo2 กลายเป็น Durex x6800 ไปนู่น

OverclockZone Member romeo's Avatar
    Arround The World

เจ๋งจิงคับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    ขอดูเฉพาะ CPU ก่อนแล้วกันนะครับ ว่าจริงไม๊

มันมีวิธีพิสูจน์ครับ เพียงแค่กล้าทำรึเปล่า ^^

พอดีพี่กลัวว่าน้องทำไม่เป็น เลย Cap เป็น Video ให้ดูเลย ว่าทำยังไง

ก่อนอื่นดาวโหลด CPU-Z มาก่อนนะครับ

http://www.cpuid.com/download/cpu-z-138.zip

แล้วแตกไฟล์ Zip ไว้ สร้าง Folder ไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วรันโปรแกรม CPU-Z ขึ้นมา

จากนั้นทำตาม Video นี้ครับ

http://readyspaces.net/cpu-z.avi

ดาวโหลดไปดูเลย

พอทำขั้นตอนครบตามที่ว่าแล้ว ช่วยส่้ง URL มาให้ดูด้วยนะครับ

อ้อ ชื่อที่กรอก Validator Form ใช้ชื่อเดียวกับที่ใช้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ

ถ้าทำไม่ได้ ขอคอนเฟิร์มว่าคุณน้อง โกหกทั้งหมดครับ
    พีคุงเอาจริงแล้วโว้ย ผมอยากเห็นคนจริงเหมือนกันครับ

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

อุตส่าทำสื่อการสอนพร้อมแบบนี้ หวังว่าน้องเค้าคงฉลาดพอที่จะทำตามนะ ^^'

OverclockZone Member Saint's Knight's Avatar

เอ่อ มีใครบอกล่ะยังครับ ว่าบ้านน้องเค้าอยู่อิรักน่ะ

คงประมาณอีก 3 ชาติ กว่าจะได้เทสผลมาให้ดูน่ะ

เราๆ ก็เม้าส์แตกฟองฟ๊อดกันไปก่อนล่ะกัน

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

เฮ้อ

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

เหวอ กะโหลดไปดูเล่นหน่อย 41MB -*-

OverclockZone Member teraphan's Avatar

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=27241
    ไปเลยครับ ตอนเย็นไม่ว่างเจออีกที่พรุ้งนี้ครับ

OverclockZone Member mooh's Avatar

หุหุ งง อึน

OverclockZone Member OverCough's Avatar

ท่านพีคุงครับ ผมว่าเน็ทบ้านน้องเค้าอาจจะไม่ใช่ Hi-Speed Net นะครับ เค้าเลยโหลดไฟล์ 41 MB ของท่านไปดูไม่ได้ ผมเองกดไปจะดูสื่อการสอนยังสะดุ้งเลยครับ

ผมว่าคนๆนี้มีปัญหาทางสมองครับ ยังไงก็ฝากผู้ดูแลจัดการกระทู้ของเขาด้วยก็ดี เกะกะสายตา ครั้นจะไม่กดไปดูกะกระไรอยู่

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

มีปัญญาซื้อ8800GTXได้ แต่ไม่มีปัญญาทำแบบที่พี่พีคุงบอก ก็เลิกเล่นคอมเหอะ

:)
    Guest

Smile

วันนี้วันเด็ก ปล่อยให้เด็กมันเพ้อซักวันนึง ดีกว่าครับทุกคน

OverclockZone Member dogfighter's Avatar

มาแบบไหนอีกล่ะทีนี้

ps. ท่านพีคุงลงทุนแบบนี้แล้ว อย่าให้ผิดหวังนะน้องนะ เหอๆๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks