Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แนะ การติดตั้งการ์ดเสียงน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แนะ การติดตั้งการ์ดเสียงน่อยครับ

คื่อ ผมซื้อ soud gard Creative Audigy Value 7.1

มาใช้แล้วมีปัญหาเวลาเปิดเพลงแล้วเสียง มันจะยื่ด เสียงยืดช้ามากๆเลย เป็นเพราะอะไรคับ

แต่ก่อน ผมใช้ ram 1 G ใส่ เพิ่มอีก 1 G เสียงก็ยังยืดเหมือนเพลงตกร่อง

ผมต้องไปปรับตั้งตรงไหนหรือปล่าวคับ บอร์ดผม รุ่น asus s8008

ใช้โปรแกรมอะไรฟังครับ ลองโปรแกรมอื่นดูครับ

Comment

ใช้ Card รุ่นนี้อยู่นะ กับ PIII 650 ยังปกติดีครับผม

Comment

Working...
      X