Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4850 IceQ4 มาบุกเซียร์แล้วครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 4850 IceQ4 มาบุกเซียร์แล้วครับ...

ร้าน Autonet ครับ ราคา 6550 ใครที่อยากได้ก็ไปสอยกันได้เลยครับ

มีตัว turbo ด้วยแต่ไม่ได้ถามราคา

จบข่าวเพียงเท่านี้ อิอิ

โฮกกกกกกกกกก !!!!

Comment

อยากดูผลเทสอ่ะคับ เล็งๆ ตัวนี้ไว้อยู่่เหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by eak2006 View Post
        อยากดูผลเทสอ่ะคับ เล็งๆ ตัวนี้ไว้อยู่่เหมือนกันคับ
        ต้องหารีวิวเมืองนอกดูหละครับท่าน

Comment

ตัว Turbo จะแพงกว่ามากมั้ยครับ

Comment

ไม่แน่ใจนะครับท่าน ไม่ได้ถามเลย ถามมาตัวเดียว เพราะสนอยู่รุ่นเดียวครับ อิอิ

Comment

ประกัน Dcom หรือเปล่าครับ

Comment

ว๊ากกกกกกกกกก...อดใจรอไม่นานอดทนได้ไหมแต่ไม่นานนนนน
                ...ก็อยากจะขอได้ไหม...ฉันขอเวลา.....................

Comment

Originally posted by theboms View Post
                  ตัว Turbo จะแพงกว่ามากมั้ยครับ
                  Originally posted by ขุนแผน View Post
                  ประกัน Dcom หรือเปล่าครับ
                  เดี๋ยวไปถามอีกทีดีกว่า รอแป๊บนะ

Comment

แล้ว 4870 IceQ4อ่ะ

Comment

ราคาไม่แพงครับ

Comment

ของมีเยอะมั้ยครับ

Comment

บุกยึดเซียร์ได้แล้วเหรอครับ เดี๋ยวตามไปสมทบ

Comment

มาแว้ววววววววว ตัว เทอร์โบ 6850 บาท ประกัน DCOM ครับ555+

ว่าแต่ตัว เทอร์โบ เขาลากมาท่าไหร่หว่าจำไม่ได้แระ^^"

Comment

Originally posted by stunjack View Post
                              แล้ว 4870 IceQ4อ่ะ
                              ไม่เห็นครับ

Originally posted by minnyping View Post
                              ราคาไม่แพงครับ
                              ครับ

Originally posted by daobi View Post
                              ของมีเยอะมั้ยครับ
                              เพียบเลยครับ เห็นเป็นกอง

Originally posted by _d View Post
                              บุกยึดเซียร์ได้แล้วเหรอครับ เดี๋ยวตามไปสมทบ
                              มาสิครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X