Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยสั่ง Configuer To Order iMac 24' 3.06 ของ istudio บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยสั่ง Configuer To Order iMac 24' 3.06 ของ istudio บ้างคับ

1.อยากทราบว่าที่เพื่อนๆสั่งตัวนี้ไปกี่วันได้รับของคับ
    2.ประกันของ Com7 ที่เพือนๆเคยใช้บริการเกี่ยวกับ Macintosh ให้บริการดีหรือพอใจรึเปล่าคับ
    3.ร้าน istudio บริการหลังการขายเป็นไงบ้างคับ
    4.ถ้าผมยืมแผ่นโปรแกรมลิขสิทธิ์มาลงจะลงได้รึเปล่าคับหรือว่าโปรแกรม1โปรแกรมลงได้แค่หนึ่งuserคับ มันจำกัดไหมคับ

ปล.พอดีผมสั่งตัว iMac 24' 3.06 ไปอะคับพนักงานบอกว่าภายใน3อาทิตย์ ผมอยากทราบว่าเพื่อนๆที่เคยสั่งไปได้ของตามกำหนดกันรึเปล่าคับหรือว่าได้ก่อน3อาทิตย์
Working...
X