Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดไดร์เวอร์การ์ดจอมาแล้วลงทับได้เลยป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดไดร์เวอร์การ์ดจอมาแล้วลงทับได้เลยป่ะครับ

อันเก่าเวอร์ชั่น 83.40 โหลดเวอร์ชั่น 93.71 แล้วลงทับได้เลยใช่ไหมครับ

ยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เอาของเก่าออกก่อนครับ แล้วรีเครื่อง มาลงตัวใหม่
    แล้วรีอีกที

Comment

ลบอันเก่าทิ้งก่อน เเล้วค่อยลงอันใหม่ครับ เพระผมเคยเจอปัญหาเวลาที่ลงทับมาเเล้วครับ

Comment

ปัญหานี่แบบไหนหรอครับ ช่วยอธิบายหน่อย เพราะผมลงทับของเดิมไปแล้ว

Comment

เล่นแล้วจอฟ้า เล่นแล้วค้าง สีเพี้ยน ครับ ประมาณนี้

ถ้าไม่เจอปัญหาก็ดีแล้วครับ

Comment

5555หลังจากโพสลอร์ดแล้วออกไปเข้าเกมเมื่อคืนเล่นไปซักพักค้างเรย

Comment

พูดไม่ทันขาดคำ อิอิ ลบออกก่อนเถอะครับ

Comment

เรียบร้อยตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ

Comment

Working...
                X