Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวสีแดงช่วยด้วยครับ ATI 2600XT DDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวสีแดงช่วยด้วยครับ ATI 2600XT DDR4

พึ่งถอยมาใหม่พอลงไดร์เวอร์เสร็จ ก็เลยลองดูหนังดู เอ๋ไม่เห็นแปลกขึ้นเลยอะ ทีนี้ลองเล่น Crysis ปรับ low ไม่ครับกระตุกตั้งแต่เข้าเกมส์เลย งงมากครับ เมื่อก่อนใช้7300GT ยังไม่เป็นยังงี้เลย ผมควรทำยังไงดีครับท่านเซียนสีแดงทั้งหลายช่วยให้ผมกระจ่างทีครับขอบคุณครับ
    Last edited by sunking; 29 Aug 2008, 20:27:16.

ช่วยด้วยครับเพิ่งเคยใช้ครั้งแรกครับก็งงซะแล้วครับขอบคุณครับ

Comment

คิดว่าน่าจะเป็นที่ driver ครับ ลองหาโหลดตัวใหม่ดู

Comment

ผมใช้อยู่ ก็ดีออก เล่น crysis ปรับที่ meduim ครับ , update directX แล้วก็ี driver ATI 8-8, ถ้ามีอาการกระตุึกอีก ต้องลง windows ใหม่ครับ

Comment

บางที ต้าง ลง วินโ้ใหม่ด้วยมั้งครับ

Comment

Originally posted by sunking View Post
            พึ่งถอยมาใหม่พอลงไดร์เวอร์เสร็จ ก็เลยลองดูหนังดู เอ๋ไม่เห็นแปลกขึ้นเลยอะ ทีนี้ลองเล่น Crysis ปรับ low ไม่ครับกระตุกตั้งแต่เข้าเกมส์เลย งงมากครับ เมื่อก่อนใช้7300GT ยังไม่เป็นยังงี้เลย ผมควรทำยังไงดีครับท่านเซียนสีแดงทั้งหลายช่วยให้ผมกระจ่างทีครับขอบคุณครับ
            ผมเคยเป็นอาการนี้ ใช้2600pro อยู่ ลงไดร์เวอร์ที่แถมมาแล้วเป็นอาการเดียวกันเลย เลยลองอัพไดร์เวอร์เปน8.7 อาการนี้หายไปเลย เล่นall medium สบายๆเลยครับ ตอนนี้อัพ8.8แล้วก้ยังสบายอยู่แต่รู้สึกว่าเขาจะบอกว่าตั่งแต่8.7เขาไม่ได้อัพซีรี่ย์2000แล้วแต่ก็อัพ

Comment

Originally posted by Hlep View Post
              ผมใช้อยู่ ก็ดีออก เล่น crysis ปรับที่ meduim ครับ , update directX แล้วก็ี driver ATI 8-8, ถ้ามีอาการกระตุึกอีก ต้องลง windows ใหม่ครับ
              หาได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

Comment

www.ati.com

Comment

ต้องใช้ตัวนี้คับ8.7 8.8 ผมก็ดูหนังไม่ได้

Comment

แล้วอุณหภูมิปรกติมันกี่องศาอะครับ ของผมมันขึ้น 70Cอะครับเลยงงเข้าไปใหญ่

Comment

Working...
                    X