Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงcpu-z คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงcpu-z คับ

ของผม 5200+ L2 1MB
    ดูในไบออส ก็ขึ้น 1024 KB เเต่พอเปิด cpu-z กลายเป็น 512*2 ซะงั้น

ใครเปงมั่งอ่า

ถูกแล้วนี้ L2 1M (512K x 2)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ถูกแล้วนี้ L2 1M (512K x 2)
      งั้นมันก็ไม่ต่างกับ 5200+ที่เป็น 512*2 เลยสิคับตัวนั้นผมเคยใช้มันขึ้นในไบออสเป็น 512*2
      ของผมขึ้นป็น1024 เเต่เปิดใน cpu-z กลับเหมือนกัน ผมสงสัยเอ่ะคับใครทราบอธิบายหน่อย

Comment

มันเอามารวมกันอ่ะครับ มันเป็นแค่ตัวเลขที่อ้างอิงต่างกันเท่านั้นครับ อย่าไปใส่ใจมันให้ปวดสมองเลยครับ

ปกติทุกอย่าง

Comment

ก็ถูกแล้วครับ

Comment

ขอบคุณท่านๆมากคับ

Comment

แล้ว P4 ของผม CpuZ เห็น แอล2แคช 512*2 แปลกรึปล่าวครับ - -

(ยังกับ 2 หัว - -)

Comment

Working...
              X