Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดนะครับ เกี่ยวกับ E-bay

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดนะครับ เกี่ยวกับ E-bay

อยากรู้ว่ามันขายมือหนึ่ง หรือ มือสองครับ

ขอขอบคุณทุกความเห็นครับ

ถ้าอยากซื้อ NB ผ่าน ebay ดีไหมครับ เชื่อถือได้มากน้อยเท่าไหร่

Comment

มีทั้งมือหนึ่ง มือสองเลยครับ ต้องอ่านตรงคำอธิบายสินค้าดีๆ ครับ
      ส่วนเรื่องเชื่อถือได้มากแค่ไหน ลองดูตรง Feedback อ่ะครับ ให้ดูคนที่ เกือบๆ 100% หรือ 100% ได้ยิ่งดีครับ แต่ถ้าซื้อมาแล้วมีปัญหาก็คงยากหน่อยนะครับ กว่าจะส่งมาส่งไปคงเสียเวลาเป็นเดือนๆ อ่ะครับ

Comment

Working...
      X