Announcement

Collapse
No announcement yet.

=0= เกม PC ปี2006 ที่คุณชื่นชอบที่สุดคือเกมอะไร =0=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

COHครับ

Comment

สาวก nfs ครับ

Comment

ชอบ Madden 2007 ครับ
        ถ้าเป็นใน List ก็ Hitman Blood Money

Comment

COH ครับ ให้เต็ม 100 เลย เอิ๊กๆ

Comment

เกมส์นี้เลยคับชอบมากตอนเด็กๆ team Hospital อิอิ

Comment

เดี๋ยวนี้เกมส์แนนนี้ไม่ค่อยเห็นแล้วนะคับ เห็นแต่ The sim

Comment

FEAR น่ากัวมากป่ะครับ
                อยากเล่นรอยู่ แต่กล้าๆกลัวไอ่

Comment

need for spee udergrouw 2 ครับ

Comment

BF2142 ครับ ต้องลองเล่นดูครับ ไม่ใช้ว่าเล่นแต่ nf แล้วมาโหวตให้ nf แต่ไม่เคยลองเล่น 2142 เลย ดูแล้วมันลำเอียง **ผมมีทั้งสองเกมแหละ แต่เล่น NF แล้วซักพักก็เบื่อแล้ว แต่เล่น 2142 มาตั้ง 6 เดือนแล้ว ยังไม่เบื่อเลย อยากให้ลองเล่นกันดู

Comment

ฺBF 2142 ชอบครับ หนุกดี แต่ Server ชอบเน่า ...........

Comment

carbon ครับ

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
                          BF2142 ครับ ต้องลองเล่นดูครับ ไม่ใช้ว่าเล่นแต่ nf แล้วมาโหวตให้ nf แต่ไม่เคยลองเล่น 2142 เลย ดูแล้วมันลำเอียง **ผมมีทั้งสองเกมแหละ แต่เล่น NF แล้วซักพักก็เบื่อแล้ว แต่เล่น 2142 มาตั้ง 6 เดือนแล้ว ยังไม่เบื่อเลย อยากให้ลองเล่นกันดู
                          อยู่tzใช่ไหมครับผมก็อยู่ tz ผมชื่อ _=Tz=_ Luluchครับ

Comment

Working...
                          X