Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for speeds.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for speeds.

ตามข้างบนเลยครับ
    คุณชอบภาคไหนมากที่สุดครับ
    ส่วนตัวผม ผมชอบ NFU 2 ครับ
    สีสันมันสดใสดี

NFS Underground2 ครับ สมจริงสุด แถมFine Tune ได้ด้วย

ปล.ชอบลายเซ็นจังคับ Positive Proof of Global Warming... โลกเรามันร้อนขึ้นเรื่อยๆเนาะ^_^

Comment

ชอบภาค Most wanted ที่สุดเเล้วครับ (ฉากตอนกลางวันสวยดีครับ)
      Last edited by hoomupoo; 13 Jan 2007, 21:35:39.

Comment

ชอบ Initial D Arcade Stage Ver.3 คับ

อ้าว ผิดเรื่อง - -"

ชอบภาคU2คับ เพราะสูงสุดที่เครื่องผมเล่นได้ ^^

Comment

ชอบU1ตรงสติ๊กเกอร์ลายนางฟ้าซาตาน อันที่ดำครึ่งนึงขาวครึ่งนึงอ่ะครับผมว่ามันเป็นลายที่สวยสุดในซีรีย์NFSทุกภาคเลยนะ
          ชอบU2ตรงการจูนที่ละเอียดจนนั่งงงกับมันไปพักใหญ่แต่ไม่ชอบที่จบง่ายไปไม่มีฉากมูฟวี่หมดสนุกไปเยอะ
          ตอนผมเคลียร์ยังงงเลย อ้าวเมื่อกี้บอสเหรอ
          ชอบMOSTตรงมันบ้าดี บ้าๆบอเถื่อนๆสะใจไม่ชอบตรงไม่มีดริฟและการแข่งdragรถตามถนนมันวิ่งตามสคริปกันเกินไปไม่ยอมแรนดอม บางสนามกว่าจะผ่านได้เล่นเอาเซ็ง
          ชอบcarbonตรงที่มีระบบลูกทีมทำให้เล่นง่ายขึ้นเยอะ บล็อกเกอร์นี่สุดยอดเลยมันบล็อกได้เมื่อไหร่ปิดประตูแพ้แล้วก็ตรงมีแข่งลงเขาถึงมันจะไม่ได้แข่งแบบInitial Dก็เหอะแต่ก็ยังพอได้ ไม่ชอบตรงมีลมเป็นเส้นๆ อุบาทว์จิตแล้วก็ไม่มีdrag

Comment

ผมว่า NFS Underground2 ภาพสวยกว่าภาคอื่นครับ

Comment

ชอบU2 ที่สุด มีของให้เล่นเยอะดี หึหึ

Comment

ชอบ underground เพราะ lan ได้อิๆ

Comment

ชอบทุกภาค

Comment

ชอบภาพของ Need for speed ภาค Most wanted ภาพสวย กลางวัน รายละเอียดต่างสวยดี

แต่การเล่นชอบ Need for speed ภาค Carbon ตอนฟัดกับบอสน่ะ ลุ้นดี

เนื้อหาหรือแนวเล่น Need for speed ภาค Most wanted

การแต่งรถชอบ Need for speed ภาค U2

Comment

ภาค 1 ครับ นอสยิงแล้วหมดเลย ไม่มีชาร์ตเพิ่มได้

Comment

ชอบทุกภาค ครับ เพราะชอบ NFS

Comment

Working...
                        X