Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU 2ตัวนี้อะไรดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU 2ตัวนี้อะไรดีกว่ากันครับ

PSU tagan U38 700watt กับ PSU tagan bz 600watt
    ตัดสินใจไม่ถูกครับ มันต่างกันมากมั้ยครับ ที่แน่ๆราคาต่างกันมากเลยครับ

bz

Comment

BZ

Comment

BZครับ นิ่ง สวย แล้วแต่งบด้วยครับ คิดยาวๆครับ

Comment

ผมว่าจะสั่งของท่าน mezz นะครับเลยถามดู ต่อคอมเองยังไม่เป็นด้วยกะลังศึกษาอยู่ อิอิ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=204360

Comment

ใกล้เคียงกันครับ 80+เหมือนกัน การจ่ายไฟก็พอๆกัน ติดที่ series U38จะไม่มีไฟครับ
            ถ้าให้เลือกก็ต้องบอกว่าBZดีกว่าละครับ แต่ระวังเสียงจี่ด้วยนะ

Comment

ตามกระแสครับ แต่ไม่เคยใช้

Comment

BZ แพงกว่าต้องดีกว่าอยู่แล้วคับใน ยี่ห้อเดียวกัน

Comment

BZ คืออะไรครับ

Comment

สอบถามนิส

4850 1
                    AMD X2 6000+ 1
                    HDD 2
                    DVD 1
                    SOUND 1

500 BZ จาเอาอยู่ป่าวหว่า

Comment

ผมเคยถามคำถามนี้มาแล้วครับ ถ้าไม่เน้นสวยงาม u38 700w คุ้มกว่าครับ ท่านที่ตอบผมทั้งหมดในตอนนั้น เลือก u38 ครับ

Comment

Originally posted by Coolsman View Post
                        สอบถามนิส

4850 1
                        AMD X2 6000+ 1
                        HDD 2
                        DVD 1
                        SOUND 1

500 BZ จาเอาอยู่ป่าวหว่า
                        พอ

Comment

Working...
                        X