Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะหาซื้อที่แขวนลำโพงได้ที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะหาซื้อที่แขวนลำโพงได้ที่ไหนมั่งครับ

พอดีได้ขาตั้งมาครับ แต่ลำโพงผมไม่มีรูแขวนด้านหลังลำโพงครับ พอจะมีแบบกาว2หน้าแปะมั้ยครับ ไม่อยากเจาะลำโพงเลย กลัวเสียงเพี้ยน

ดันหน่อยครับ

Comment

จัดให้ครับประหยัดสุดๆ อิๆ
      Last edited by sc; 18 Apr 2010, 10:41:18.

Comment

งานนี้เปิดดังมีลงไปกองข้างล่างแน่

Comment

กำ คือมีขาตั้งแล้วครับมันมีหัวตะปูมาให้สอดนะแต่ไม่มีรู ในรูปนี่ก็นะใครมาอายเค้าครับ 555+

Comment

Originally posted by benzarang View Post
            กำ คือมีขาตั้งแล้วครับมันมีหัวตะปูมาให้สอดนะแต่ไม่มีรู ในรูปนี่ก็นะใครมาอายเค้าครับ 555+
            ขำๆหละครับ ช่วงคราว
            มีรูปประกอบก็ดีครับ จะได้ช่วยหาวิธีให้ครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
              ลึกล้ำ

Comment

ไม่กล้าจะทำตามอะ

Comment

ถ่ายรูปขาตั้งให้ดูหน่อยครับ จะได้ให้คำแนะนำตรงๆได้ หากไม่อยากเจาะเลย ลองใช้กาวสองหน้า ชนิดเพื่องานก่อสร้าง (แวะดูที่โฮมโปร) หรือ หรือจะใช้ซิลิโคนหลอด เลือกสีให้เข้ากับตู้ลำโพง ยึดติดก็ได้ ลองดูครับว่าอย่างใหนเหมาะกว่า

Comment

ที่คลองถมมีขายครับ คู่ละ380ครับ 5อันก็850ครับ ไปดูมาแล้วครับ พร้อมน๊อต

Comment

Originally posted by sc View Post
                      นวัตกรรมใหม่ของสายลำโพง
                      เป็นสายลำโพงที่พิเศษมาก เป็นรุ่นพิเศษ ต่อลำโพงได้ แขวนก็ได้ในคราวเดียวกัน
                      เพิ่งเคยจะเห็นนะนี่....
                      "คนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก"
                      --------------------------------------------------------
                      ทำไปได้ 555555+
                      ระวังมันดิ้นลงมากองเหมือนที่หลายท่านบอกน้อ (^-^)

Comment

555 -*-
                        ถ้ามันหล่นมา ก็งานเข้า

Comment

ท่านก็เอาไปกาวก้อนๆติดสิครับ........

เพระว่าขาตั้ง MS ผมวางอย่างเดียวไม่มีตัวยึดเลย....เลยต้องเอากาวก้อน (ที่มันปั้นได้อ่ะครับ จำไม่ได้ ว่าเรียกว่าอะไร) มาปั้น แล้วกดลำโพงทับไปครับ เหนียวแน่นหนึบเลยครับ..

หาซื้อได้ทั่วไป.............---- ^^" คุยเรื่องเดียวกันป่าวหวาเนี่ย ตู????

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                            ท่านก็เอาไปกาวก้อนๆติดสิครับ........

เพระว่าขาตั้ง MS ผมวางอย่างเดียวไม่มีตัวยึดเลย....เลยต้องเอากาวก้อน (ที่มันปั้นได้อ่ะครับ จำไม่ได้ ว่าเรียกว่าอะไร) มาปั้น แล้วกดลำโพงทับไปครับ เหนียวแน่นหนึบเลยครับ..

หาซื้อได้ทั่วไป.............---- ^^" คุยเรื่องเดียวกันป่าวหวาเนี่ย ตู????
                            กาวดินน้ำมันใช่ปะครับ0 ของUHUแผงละ 70 บาท

Comment

ถูกครับ.............ผมมันเด็กบ้านนอก เรียกไม่ถูกครับ....เหอเหอ

Comment

Working...
                              X