Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคนี้ทีคับชื้อมาแล้วยังเครียดอยู่ว่ามันจะดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคนี้ทีคับชื้อมาแล้วยังเครียดอยู่ว่ามันจะดีมั้ย

ALIVENF7G
    cpu 5000+
    ramconciar1G 2ตัว
    geFoce8600GT 256M
    ช่วยบอกหน่อยคับเครียดเพราะหมดตูดแล้วไม่รูว่าทำไรได้มั้ง
    ช่วยบอกสูตรคล็อกหน่อยน่ะคับ
    ขอบคุณคับ

ไม่ดีครับ ไม่คุ้มครับ
    ไม่แรงครับ

เครียดหนักใหมละที่นี่ เอิ้กๆๆ

ใช้ให้คุ้มแล้วจะไม่มีคำว่าแพงเลยครับ มีแค่ คุ้มกับคุ้มครับ ถ้าใช้ได้คุ้มค่าครับ

Comment

ช่วยบอกสูตรคล๊อกผมหน่อยได้มั้ยคับอยากได้แรงๆ

Comment

หาทุกร้านเลยคับแถวงามวงศ์วานไม่มีบอร์ดABITกับASUSที่ว่าไว้วันก่อนเลยคับเลยเอาตัวนี้

Comment

ไม่เคยใช้nf7 ครับคงเหมือน nf6 มั้งครับ

Comment

มันเล่นเกมส์ลื่นดีคับถ้าเกิดว่า อยากเล่นเกมเหมือนครายซิดปรับสูงๆต้องเปลี่ยนอะไรมั้งคับ
            ช่วยบอกการทดแรมผมทีได้มั้ยคับกับเพิ่มไฟแรมอ่ะคับcpuเพิ่มมา3Gมันจะป็นไรมั้ยคับตัวคูณมัน13เต็มที่ไฟ1.35เต็มที่ครับ

Comment

แล้วที่ซื้อมามันเล่น ไครซิส ไม่ได้เหรอครับ

Comment

ยังมะลองเลยคับแต่เกมwinning call of duty needprostressลื่นดีคับ

Comment

ไม่ลองจะรู้ได้ไงครับว่ามันเล่นไม่ได้

Comment

ถ้าจะให้ Crysis ลื่นก็คงต้องเปลี่ยนการ์ดจอแหละครับ เครียดเลยๆๆๆๆๆ
                    ก็ปกติของการ์ดจอราคานี้ กับเกมไม่ปรกติเกมหนึ่งครับ
                    ปรับเท่าที่ลื่นแล้วก็เล่นให้จบไปเลยครับ ไม่ต้องคิดมากดีแล้ว ยิ่งใช้เงินเยอะยิ่งเครียดกว่าอีก

Comment

cpu 5000+ควรคล็อกเท่าไหร่ดีคับตอนนี้ขึ้นมา3.0แล้วคับอยากได้สูตรคล็อกแรมด้วยคับ

Comment

อุณหภูมิยังไม่เกิน50เลยคับcpu แต่การ์ดจอประมาณ60-70

Comment

Working...
                        X