Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus 450w กะ 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus 450w กะ 4850

asus 450w เอา 4850 อยู่ป่าวคับ

อยากรู้เหมือนกัน มีโครงการจะไปใช้ 4850 ผมก็ใช้ ASUS 450W

Comment

ผมก็ใช้ ASUS 450W เหมือนกันครับ

อยากรู้เหมือนกันจะเอา 4850 อยู่หรือไม่ (อยากรู้เผื่อๆ ไว้ก่อนน่ะครับ ยังไม่ได้คิดจะซื้อการ์ดจอใหม่ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมเลยอะครับ)

Comment

ไหวน่ะครับ..แต่ปริ่มๆหน่อย แนะนำควรเปลี่ยนครับ

Comment

ถ้ากับตัว 3870 เอาอยู่ครับสบาย แต่กับ 4850 ยังไม่เคยลอง แต่ดูจากที่ตามเวปเค้าเปรียบเทียบน่าจะเหมือนข้างบนบอกละครับ ปริ่ม ๆ ทางที่ดีหาสัก 500 W ขึ้นไปดีกว่าครับ เพื่อวันไหนอยากจะต่อฮาร์ดดิสก์เพิ่ม จะได้เซฟไว้พอสมควรครับ

Comment

คำนวนไฟในเวปคำนวนไฟดูก่อนก็ดีครับ สำหรับhdd 2ลูกก็น่าห่วงหน่อย ลูกเดียวสบายครับ

Comment

ไหวแน่ๆครับผมก็ใช้ 450 w เหมือนกันแต่เป็นของกิก้าไบท์ผมว่าไม่น่าจะต่างกันครับ

Comment

Working...
              X