Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ Razer eXactMat หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ Razer eXactMat หน่อยครับ

ตรงที่พักแขนน่ะครับ Logo ลอกกันรึเปล่า
    เพิ่งใช้แค่ 3 วันเอง หัวงูไปแล้ว 1 หัว
    สงสัยครบอาทิตย์งูหายหมดฟาร์มแน่เลย
    ว่าแต่มันจา paint logo ไว้ตรงกลางแขนให้ลอกทำไมฟะ -*-

ลอกครับ ปกติ

Comment

เท่าที่ผมใช้มาได้ประมาณ 1 สัปดาห์ เล่นช่วงกลางคืนหลังกลับจากที่ทำงานทุกวันก็ไม่ลอกเท่าไรครับ สงสัยอาจเป็นเพราะผมเหงือไม่มากเท่าไรมั๊งครับ

Comment

ลอกเหมือนกันครับ แต่ไม่เป็นไรหรอก ที่ลอกไปก็แค่ลายงูครับ แต่มันก็ยังนิ่มเหมือนเดิม

Comment

ไม่ได้ใส่ที่รองเเขนเลยไม่รู้

Comment

สกรีนตัวนี้มันอ่อนไหวครับ เป็นกันหมด ช้าหรือเร็วเท่านั้น? หากจะป้องกัน ซื้อใหม่มา ให้ปิดทับด้วยพาสติคใส ครับ แต่งดี ๆ ก็ไม่น่าเกลียดมากนัก แต่รักษาหัวงูเขียวหางไหมให้คงอยู่ได้ครับ

Comment

Working...
            X