Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer one 10xxx ที่โลตัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer one 10xxx ที่โลตัส

วันนี้ผมไปเดินโลตัสมาครับไปเจอ acer one 10xxx ไม่แน่ใจว่าเท่าไรแต่มันไม่เกิน 11000 มือ1 เลยอยากรู้ว่าทำไมราคามันลงเยอะขนาดนี้ แล้วถ้าเทียบกันตัวนี้กับตัวอื่นๆน่าเล่นไหมอะครับ เพราะ eee901 32sd (มั้ง ไม่แน่ใจ) ราคา 12xxx ที่โลตัสเหมือนกัน แล้วก็ความจำของacer one มันเท่าไรหรอครับผมกะเอามาลงวินโด้อะครับพอไหม แล้วตัวEEE PC 1000Hดีกว่าเยอะไหมครับ
    ปล.ไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไรแต่จะซื้อให้แฟนอะครับ

ตัวนี้ราคาลงมาที่ประมาณ 9900 แล้วครับ มีปัญหากันเยอะเรื่อง SSD ที่เอาคุณภาพต่ำมาใส่ เล่น WindowsXP อืด หากลงที่ SSD

หากรัก Acer แนะไปเล่นรุ่นใส่ HD ดีกว่า

ส่วนตัว EEEPc อยู่แล้ว เหตุผลหลายข้อ

Comment

งืมๆครับ ผมก็ว่าตัว 1000H น่าสนกว่า 8.9น่าจะเล็กไปว่าแต่ตัว 1000H ประมาณเท่าไรหรอครับ

Comment

น่าซื้อนะครับพี่น้อง

Comment

เครื่องตราคุ้มค่ารึเปล่า

เดิน LOTUS ทีไร สงสารประเทศไทยทุกที ขนาดยาสีฟัน สบู่ ก็ยังเป็นยี่ห้อ LOTUS ตราคุ้มค่า

ระวังเจอ Notebook ยี่ห้อ คุ้มค่า เด้ออ

Comment

Originally posted by Giggs1245254 View Post
            เครื่องตราคุ้มค่ารึเปล่า

เดิน LOTUS ทีไร สงสารประเทศไทยทุกที ขนาดยาสีฟัน สบู่ ก็ยังเป็นยี่ห้อ LOTUS ตราคุ้มค่า

ระวังเจอ Notebook ยี่ห้อ คุ้มค่า เด้ออ
            ไม่จริง นะ ตอนนี้

Comment

รอดูราคา สองหัว

Comment

Working...
              X