Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่านที่ใช้ NOD32<ไม่ต้องแก้Server><ไม่ต้องCrack><ไม่ต้องกรอกUserName>ก็อัพเดทได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่านที่ใช้ NOD32<ไม่ต้องแก้Server><ไม่ต้องCrack><ไม่ต้องกรอกUserName>ก็อัพเดทได้

เรียนท่านที่ใช้ NOD32<ไม่ต้องแก้Server><ไม่ต้องCrack><ไม่ต้องกรอกUserName>ก็อัพเดทได้
    ใช่ครับที่ท่านอ่านไปไม่ช่ายเรื่องโกหก แต่เป็นเรื่องจริงเพียงแค่ท่านดาวโหลด NOD32 มาจากที่ไหนก็ได้แล้วติดตั้งตามปกติ(แบบที่ยังไม่ต้องกรอก Username&Password) ติดตั้งให้เสร็จ

แล้วดาวโหลดเจ้า NodLogin 9.7 For x32 & 64 bits พระเอกของเรา มาติดตั้งต่อหลังจากติดตั้ง NOD32 ไปแล้ว ที่เหลือก็ไม่ต้องทำอะไรเมื่อไหร่อยากจะอัพเดทข้อมูลไวรัสใหม่ ๆ ให้กะ NOD32 ก็เพียงแค่รันเจ้า NodLogin 9.7 รอจนขึ้นข้อความ ดังรูปก็จะสามารถอัพเดทได้สบาย ๆ
    Download
    Download ตัวบนจาก RapidShare
    Download ตัวล่างลิงค์ของ OCZ เลยครับแต่เฉพาะ 32 Bit(เผื่อใครที่โหลดจาก Rapid ไม่ได้ครับ)
    Attached Files

หวังว่าคงมีประโยชน์บ้าง นะคับ
    ไปนอนดีกว่า ง่วงล่ะ ^^

Comment

ดันให้ครับ ขอบคุณ

Comment

ขอบคุณมากสุดยอด

Comment

ดีคับ ดันๆให้เหงกันทั่วหน้า

Comment

เอ้ย โอโห ของดีๆอย่างงี้ตกได้ไง ต้อง ขุดๆๆ

Comment

โหยย ดันครับๆ ของดีๆ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ
                  แต่เอ่อ...พอแตกไฟล์แล้วมันขึ้นแบบนี้น่ะ
                  Attached Files

Comment

ใจมากคับ

Comment

กำโหลดเสร็จnod32จับกิน เหอๆ ไม่กล้ากดอ่าทำไงดี

Comment

nod32 มันคิดว่าตัวนี้เป็นไวรัสอ่ะคะ
                        โดนลบทิ้งเลย
                        ตกลงว่าปลอดภัยมั้ยคะ?

Comment

ใครใช้แล้วมั่งคับ บอกด้วยว่าน่าใช้ไหม แบบยังไม่กล้าลอง

Comment

มานปลอดภัยน่ะครับ

แต่เพียงว่าโปรแกมตรวจไวรัสมันหาว่า nodlogin เปงไวรัส ก้อแค่คล้ายไวรัสน่ะครับ แต่ไม่ใช่ครับ เพราะมานเปงโปรแกรมเชิงเจาะข้อมูล ที่คนเขียนขึ้นมาเพื่อจะเจาะข้อมูล ผ่านทาง internet เพื่ออัฟเดด nod32 เท่านั้นเองคับ แต่ที่ nod32 จับได้ว่าเปงไวรัส เพราะเค้าจงใจ ให้เราซื้อผลิตภัณฑ์หรืออัฟเดด ของเค้าอย่างถูกต้องอ่าครับ nodlogin จึงทำขึ้นมาเพื่อไม่ให้คุณต้องมาเสียเวลาหา use pass ก้อแค่ใช้ตัวนี้แล้วมานก้อupdate ให้เลย

แต่ปัญหาอีกอย่างนึง nodlogin เมื่อ Ver.นี้ใช้ไม่ได้ก้อจ้องหา ver ใหม่มาใช้อีกน่ะ ครับ

Comment

dun

Comment

Working...
                              X