Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ผมให้ปรับ 2.10v ตามสติกเกอร์แต่ปรับได้เปน 2.11อะจะเปนไรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram ผมให้ปรับ 2.10v ตามสติกเกอร์แต่ปรับได้เปน 2.11อะจะเปนไรไหมครับ

+มา3 +2ได้แค่ 2.01หรือ2.02นี่ครับ เลยต้องเพิ่มให้ถึงมันก้อเลย ของเพื่อนๆเปนงี้เป่า มันไม่เป๊ะใช่ไหม แล้วมันจาเสียไหมครับ - -* corsair xms2 800 cl4 dualchannel

ไม่เสียหรอกครับ ปรับออโต้ยังได้

Comment

ไม่เปนไรคับ แต่ ถ้าปรับไฟเกินมากๆ ก้อาจจะ แค่อาจจะไหม้ได้คับ ปรับไฟต่ำกว่าที่มันระบุก้อาจจะ แค่อาจจะจอฟ้า ไม่เสถียรได้คับ

Comment

ถามท่านอิมสิ สติกเกอร์ 1.8 - 2.0 ใส่ไป 2.5 หุหุ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
          ถามท่านอิมสิ สติกเกอร์ 1.8 - 2.0 ใส่ไป 2.5 หุหุ
          หุ หุ เคยเห็นเค้า 2.6 - 2.7 ยังมีเลยครับ อิ อิ

Comment

ตามนั้น

Comment

ก็แค่ค่ามาตรฐานครับ
              ปั้้มไปเลยครับท่าน(อันนี้แล้วแต่ดวงครับว่าจะแต๊บหรือไม่แต๊๊บ)

Comment

Working...
              X