Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ

ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ
    ใครที่กำลังเล่นอยู่อยู่ หรือใครที่เคยเล่น ใครอยากได้ S.T.A.L.K.E.R. แบบบู้สุดๆ อิอิ

ใช้ trainer เล่นแบบปกติไม่มันน่ะ ต้องใช้แล้วฆ่าให้หมดไม่ว่าใคร -*-
    http://www.tempf.com/getfile.php?fil...dos-executable
    ยังมีอีกหลายแบบ ไปหาดูเอง

ปล.เห็นมีคนชอบเกมนี่เหมือนผม ทีแรกคิดว่าไม่ค่อยมีคนเล่น เพราะตอนเกมออกใหม่ๆ มีแต่คนว่ามันกินสเปกเครื่องมากเกินไปเมื่อเทียบกับคุณภาพของภาพในเกม แต่มันก็จิง อิอิ
    Last edited by barw; 31 Aug 2008, 03:40:40.

รอเล่นแต่ภาคใหม่อะครับ

Comment

เคยเล่นครับ รอภาค Clear Sky ครับ

Comment

รอเล่นภาคใหม่เหมือนกัน อยาำกลองเล่นแบบ ออนไลน์ ด้วยอ่า

Comment

รออยู่เหมือนกันครับบบบบบบบบบ

Comment

-*- ภาคใหม่จะออกคงไม่นานหรอก
            ปล.อันนี่พูดถึงภาคเก่าก่อนดิ -*- ใครที่เล่นไปแล้ว แล้วอยากจะบู้แบบยิงแหลก (ไม่กล้าบอกตรงๆ อิอิ)
            ยังไงแล้วขอบคุณน่ะครับที่มากัน แต่ไม่เห็นมีใครบอกเลย อยากบู้ป่ะ

Comment

Originally posted by barw View Post
              -*- ภาคใหม่จะออกคงไม่นานหรอก
              ปล.อันนี่พูดถึงภาคเก่าก่อนดิ -*- ใครที่เล่นไปแล้ว แล้วอยากจะบู้แบบยิงแหลก (ไม่กล้าบอกตรงๆ อิอิ)
              ยังไงแล้วขอบคุณน่ะครับที่มากัน แต่ไม่เห็นมีใครบอกเลย อยากบู้ป่ะ
              แล้วมันบู้ ยังไงหล่ะครับ อยากรู้

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
                แล้วมันบู้ ยังไงหล่ะครับ อยากรู้
                บู้แบบแรมโบ้อ่ะ

Comment

ใช้ trainer ก็จบ

Comment

กำลังโหลดไม่รู้จะมันเท่าCOD4ไหม

Comment

Originally posted by barw View Post
                      บู้แบบแรมโบ้อ่ะ
                      อยากบู้ แล้วทำไงต่ออะท่าน

Comment

ขึ้นมาจากหลุมแล้วมันให้ทำอะไรงงยากกว่าcrysisอีกแหะ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
                          กำลังโหลดไม่รู้จะมันเท่าCOD4ไหม
                          หนุกคนล่ะแบบ

Comment

เอามาเล่นอีกรอบครับ เพื่อรอ Clear Sky

เล่นแบบนับวันจำหน่ายเลยนะเนี่ย 555+

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                              เอามาเล่นอีกรอบครับ เพื่อรอ Clear Sky

เล่นแบบนับวันจำหน่ายเลยนะเนี่ย 555+
                              เหมื่อนกันเลยครับ

ปล.ใม่รู้เนื้อเรื่องจะเปลี่ยนไปแบบไหน

Comment

Working...
                              X