Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 9800 gtx+ ช่วยเลือกหน่อยครับยี้ห้อใหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 9800 gtx+ ช่วยเลือกหน่อยครับยี้ห้อใหนดี

จะซื้อ 9800 gtx+ ช่วยเลือกหน่อยครับยี้ห้อใหนดี ระหว่าง ฟันธงหน่อยอันใหนแรงกว่ากันครับ จะไปซื้อแล้วครับ และ xfx ที่Busitek ยังเหลือป่ะครับ

GALAXY 9800GTX+

EVGA 9800GTX+

XFX 9800GTX+

กำลังเลือกเหมือนกันครับ

ที่ตัดสินใจ

ในใจดันดับ 1 EVGA 9800GTX+ 7,700 B>>> ประกัน TK - ดี แต่แกะซิ๊งไม่ได้ประกันหมด -อดเล่นอะไรแผลงๆ หุๆ ราคาแพงสุด แพงกว่า XFX เกือบพัน

2- GALAXY 9800GTX+ 7,250B>>> ชอบสีดำ สวยบาดใจ (ทุกอย่างในเครื่องดำหมด) -ติดประกัน A&L - มีความหลังที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร ความเห็นจากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ

3-XFX 9800GTX+ 6,890B- แรงที่สุด(มั้ง)ประกันดี แต่ติดว่าม่วงมาแต่ไกล

สำหรับผม คิดว่าน่าจะ XFX ละมั้งครับ

Comment

XFX ถูกสุด

Comment

XFX ราคาสมเหตุสมผล ประกัน โอเค

Comment

ออกเบิ้ลซะแระ

Comment

เอ็กเอฟเอ็กครับ หนึ่งเสียงของประชาชน

Comment

Originally posted by Khow View Post
              XFX ราคาสมเหตุสมผล ประกัน โอเค
              ครับผม เป็นผมผมก็เอาถูกสุดครับ เพราะการ์ด Ref เหมือนกันหมด

Comment

XFX คับ ค้อกแจ่มคับ

Comment

เรียงลำดับในความคิดผม
                  XFX น่าสนใจสุดครับ เพราะว่าถูกสุด ประกันใช้ได้ 6890บาท
                  WinFast ก็น่าสนใจ ประกันดีใช้ได้ 7590บาท
                  GALAXY เป็นตัวที่ราคาถูกเป็นอันดับที่สอง แต่ประกัน... ผมไม่ชอบ 7พันต้นๆ
                  EVGA แพงสุด ประกัน TK บางท่านให้ความไว้วางใจกับประกันร้านนี้มากกว่าประกันศูนย์ใหญ่ๆซะอีก แต่ผมเฉยๆ 7พันปลายๆ

Comment

EVGA โอได้ไกลดีคับ Core 820 Mem 1250 shader 2034 จัดเลย ถ้าคุณคือขาโอตัวจิง...

Comment

EVGA แพง - -7700
                      XFX มาแหวกแนว 6890 -.

โหวต XFX

Comment

Originally posted by YaEvolution View Post
                        EVGA โอได้ไกลดีคับ Core 820 Mem 1250 shader 2034 จัดเลย ถ้าคุณคือขาโอตัวจิง...
                        น่าจะลากได้ใกล้เคียงกันหมดครับ การ์ดRef เหมือนกัน Winfast ผมไปได้ไกลกว่านั้นอีกนิดๆนะ อิอิ

Comment

มีท่านอื่นจะแนะนำอีกหรือไม่ครับ ว่าจะไปซื้อจันทรนี้แล้วครับ

Comment

REF ทุกตัว ชอบ สติ๊กเกอร์อันไหนก็ซื้ออันนั้นครับ

ใช้ EVGA

ที่บ้าน กลางวันร้อนมาก แต่ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรครับ เทียบกับ 9800GTX ตัวก่อนหน้านี้

ต่างกันมาก

Comment

XFX ของแรง ราคาถูก

Comment

Working...
                              X