Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายซองซิลิโคน Iphone แบบเรืองแสงและกระเป่าหนังจาก สิงคโปร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายซองซิลิโคน Iphone แบบเรืองแสงและกระเป่าหนังจาก สิงคโปร์

ขายซองซิลิโคน Iphone แบบเรืองแสงและกระเป่าหนังจาก สิงคโปร์

ซองซิลิโคนเรืองแสงในที่มืด สำหรับ IPhone 4Gb, 8 Gb, และ 16 Gb. และรุ่นใหม่ 3G มีสีเขียวทอง กับสีฟ้าน้ำเงิน ของแท้ครับ เรืองแสงได้สว่างมากในที่มืดตามรูปเลยครับ ถ่ายเองกับมือ แบบมีแสงสว่างและแบบปิดไฟมืด

ด้านหลังซิลิโคน เป็นลายเส้นครับ ทำให้ไม่ลื่น จับถนัดมือขาย อันละ 300 บาท ราคานี้ถูกมาก แบบเดียวกันกับ INCASE ที่ขายกัน 1800 - 2100 บ ครับ

Description:

Ever worry about looking around for your iPhone at dark or making it visible to you and your mates.
    Now you can with this Luminous technology iPhone skin.
    It lights up your iPhone at night for you.

Other Features:

* Brand New silicone case design for iPhone 4GB, 8GB, 16GB
    * Designed specificly for the iPhone, allows access to all ports, including camera, earphone jack, dock connector.
    * Allows you to connect to dock or charge without removing the skin!!!
    * Made by High Quality Durable Silicone Soft, durable, and easy to grip material
    * Washable and reuseable, no need to worry about getting it dirty
    * Color: 1x Light Green 1x Light Blue

Condition:

* 100% Brand New

ติดต่อดูรายละเอียด http://pudlom.weloveshopping.com
    หรือ emailudlom@yahoo.com

นอกจากแบบซิลิโคนเรืองแสงในที่มืดแล้ว เรายังมีแบบอื่นๆอีกมากมาย เช่น
    1.แบบเป็นกระเป๋าหนังเหน็บข้างเอว มีทั้งแบบเปิดข้าง และเปิดด้านบน มี 4 สี คือ สีฟ้า สีขาว สีดำ และสีชมพู ราคาปกติ SGD $25.00 เราขายเพียง 450 บาท รับรองสวยถูกใจใช่เลย
    2.กระเป๋าหนังแบบเปิดข้าง ลายพิเศษ ลายจุดแดง มีเพียง 60 ใบเท่านั้นลายจุด สวย โดดเด่นไม่ซ้ำใคร หนังนิ่มมือ ราคาปกติ SGD $32.00 เราขายเพียง 550 บาท
    3.สายต่อ Iphone เข้าทีวีหรือ Projector แบบ AV และเครื่องเสียง พร้อมสายชาร์ท USB เพื่อ Present งาน หรือ แบ่งปันความบันเทิง เราขายราคาส่งเลยมีเพียง 20 เส้นเท่านั้น เส้นละ 850 บาทเท่านั้น ถูกกว่าศูนย์ เส้นหนึ่งหลายพันครับ
    4.กระเป๋าใส่ IPHONE แบบเป็นสายเบล รัดแขน เหมาะกับผู้ที่ชื่นชอบการออกกำลังกาย สีดำ ไม่กลัวเลอะ ซักได้ และไม่ต้องกลัวเครื่องหล่นหาย กระชับแน่นพอดี ทนทาน เราเสนอขายเพียง 500 บาทเท่านั้นมีเพียง 10 ใบน่ะครับ
    5.สายชาร์ทไฟ Iphone ในรถยนต์ ราคาเส้นละ 400 บาท ครับสีขาวสวย

สินค้าทั้งหมดนี้ นำเข้ามาทางเรือ จาก สิงคโปร์ มีจำนวนจำกัด เพราะโดนค่าภาษีศุลกากรไป 40% แพงมาก เพราะถูกจัดอยู่ในหมวดเครื่องหนังเลยแพง ก็เลยคิดว่าหมดเที่ยวนี้แล้ว อาจจะไม่ได้เอามาขายแล้ว จะไปหาจาก Source อื่น และราคาอาจจะปรับขึ้นอีกครับ ใน Lot ถัดไป ตอนนี้ใครอยากซื้อของดีราคาถูก สั่งจองมาทาง Email : pudlom@yahoo.com ได้เลยครับ ไม่ต้องโทรมาให้เปลื้องตังค์ครับ ค่าจัดส่งสินค้าทุกรายการแค่ 40 บาทเท่านั้น ที่เหลือ ผมจะออกให้ครับ หรือใครจะมารับสินค้าเองที่บ้านผมก็ได้ครับ ตามแผนที่เลยครับ หมดแล้วหมดเลยครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

มาช่วยอัพ^^

Comment

Working...
    X