Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของฮาๆ ใหม่ ที่ทำงานใหม่ของพ้ม...........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nitroboy View Post
    อย่าเผลอล่ะ ผมจะไปปล้น
    ผมไม่มีหูฟังนะครับ
    ปล้นผมท่าทางจะได้ของไม่ถูกใจท่านมากกว่านะครับ 555+ (^-^)

Comment

ไม่ทราบว่า NAD ในรูปราคา + รุ่น อะไรครับผม สนใจตัวนี้เหมือนกัน อิอิ

Comment

น่าตา น่ารัก แต่ ราคา คงจะทำร้ายจิตใจอยู่ไม่น้อย

Comment

Originally posted by iama View Post
          ไม่ทราบว่า NAD ในรูปราคา + รุ่น อะไรครับผม สนใจตัวนี้เหมือนกัน อิอิ
          เป็นรุ่นเก่าครับ
          NAD 310 หนึ่งตำนานที่ทำให้ NAD
          ขึ้นชื่อว่าเป็นแอมป์ที่สามารถขับลำโพง
          ได้แทบไม่เกี่ยงสเปกครับ
          ตัวนี้กำลังขับ 10+10 วัตต์ เองครับ
          (เทียบได้กับ30+30 วัตต์ของยี่ห้ออื่นสบาย)

มือสองไม่เกิน 5,500-6,000 บาท
          แล้วแต่สภาพครับ(^-^)

Comment

Originally posted by numz View Post
            น่าตา น่ารัก แต่ ราคา คงจะทำร้ายจิตใจอยู่ไม่น้อย
            เสียเลือดเนื้อไปเล็กน้อยครับ

Comment

ชิ้นนี้จะอยู่ นานไหมครับ จะได้รอ......... อิอิ

พูดเล่นนะครับ

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                ชิ้นนี้จะอยู่ นานไหมครับ จะได้รอ......... อิอิ

5555+

Comment

Originally posted by leahlover View Post

บอกว่า พูดเล่น แต่ถ้า ขายเมื่อไร่ จองคนแรก แหง๋มๆ

Comment

ถ้า โต๊ะ อยู่ใกล้ๆผมนะ จะเอา ปลายปากกา ไปลองจิ้มๆ ดู ว่า ดอกลำโพง ให้ตัวดีไหม

Comment

Originally posted by natchan View Post
                      บอกว่า พูดเล่น แต่ถ้า ขายเมื่อไร่ จองคนแรก แหง๋มๆ

มันต้องใช้แอมป์ขับอ่ะดิครับ รุ่นนี้ ถ้าต่อตรงเข้าคอมอ่ะไม่แน่

ล้อเล่นรอบสอง อิอิ

Comment

มันต้องใช้แอมป์ขับอ่ะดิครับ รุ่นนี้ ถ้าต่อตรงเข้าคอมอ่ะไม่แน่

ล้อเล่นรอบสอง อิอิ
                        ท่านพจน์ คงขายพร้อมกัน ครับ
                        combo set ลด แลก แจก แถม พร้อมส่ง ถึงที่
                        สินค้ารับประกันความพอใจด้วยอีกต่างหาก

Comment

Originally posted by natchan View Post
                          ท่านพจน์ คงขายพร้อมกัน ครับ
                          combo set ลด แลก แจก แถม พร้อมส่ง ถึงที่
                          สินค้ารับประกันความพอใจด้วยอีกต่างหาก
                          5555+
                          รู้ใจผมจริงๆ
                          ขายแล้วจะบอกละกัน(ไม่นานหรอก ตามเคย 55+)

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                            5555+
                            รู้ใจผมจริงๆ
                            ขายแล้วจะบอกละกัน(ไม่นานหรอก ตามเคย 55+)

ช่วยซื้อ klipsch ref series สักชุดแล้ว ปล่อยมาให้ผม ได้ไหม ^ ^

Comment

เบื่อจริงๆ อยากให้ถึงปีหน้าไวๆ

Comment

เบื่อจริงๆ อยากให้ถึงปีหน้าไวๆ
                                รอโบนัสหละซินี่ 555+

Comment

Working...
                                X