Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของฮาๆ ใหม่ ที่ทำงานใหม่ของพ้ม...........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของฮาๆ ใหม่ ที่ทำงานใหม่ของพ้ม...........

ของฮาๆ ใหม่ ที่ทำงานใหม่ของพ้ม...........(^-^)
    รอบนี้เน้นความสบายทางสายตา เสียงดี แต่ไม่เน้นเบสตึบๆ 55+
    เม้มได้ ฮาได้ แต่อย่าถามนะว่าซื้อมาเท่าไหร่
    (ไปสืบดูกันเองนะ 55+ ไม่ได้เป็นหน้าม้าให้ใคร แค่อยากฮาครับ)
    ถ่ายด้วยมือถือนะครับ ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่นะครับ
    เทสด้วยเครื่องเล่นซีดีก่อนจะเอามาต่อคอมแล้ว เสียงแจ่มเกินคัวครับ

Last edited by พจน์; 30 Aug 2008, 12:55:34.

สวยดี ครับ

เคยเห็นที่ ตลาด Hi-Fi แต่อันนั้นเค้ามี Dock สำหรับ iPod ด้วยนี่ครับ ไม่ทราบว่าตัวนี้มีไหม

Comment

เห็น NAD แล้วไม่ต้องสืบ แต่พอเห็นลำโพง

Comment

ที่ทำงานที่ไหนหว่า?
        คนหลังเล่นเว็บ คนหน้าเล่นเกม

Comment

Originally posted by dekdeeclub View Post
          สวยดี ครับ

เคยเห็นที่ ตลาด Hi-Fi แต่อันนั้นเค้ามี Dock สำหรับ iPod ด้วยนี่ครับ ไม่ทราบว่าตัวนี้มีไหม
          Dock เค้าแยกขายจากโรงงานครับ
          ผมซื้อลำโพงมาอย่างเดียวครับ
          เป็นรุ่นของมัน ไม่ได้แยกออดมาจากชุดแต่อย่างไรครับ (^-^)

Comment

Originally posted by nununu View Post
            วันนี้วัน Stand By ครึ่งวัน ครับ
            ไม่ได้ทำงาน แต่ มาคอยเผื่อมีงานด่วนครับ
            เลยค่อนข้างว่างครับ (ปกติก็ยุ่งวุ่นวายมาก 555+)
            ที่ไหนนั้น เป็นความลับครับ (^-^)
            Last edited by พจน์; 30 Aug 2008, 13:11:30.

Comment

คลับคล้ายคลับคลา แต่จำไม่ได้ว่า เป็น B & W ใช่หรือเปล่าครับ เอ...หรือว่า Mission หว่า ใช่ไหมครับ ท่านพจน์

Comment

Originally posted by dekdeeclub View Post
                คลับคล้ายคลับคลา แต่จำไม่ได้ว่า เป็น B & W ใช่หรือเปล่าครับ เอ...หรือว่า Mission หว่า ใช่ไหมครับ ท่านพจน์
                Scandyna
                รุ่น Micropod SE

Comment

อย่าเผลอล่ะ ผมจะไปปล้น

Comment

หลายตังค์ อยู่นะ เห็นจากห้อง ฮิ-ฟิ ^^

Comment

Originally posted by nununu View Post
                      ที่ทำงานผมหนักกว่าอีก นอนกลางวัน

Comment

AMP เจ๋งดีครับ

Comment

ห้องทำงานดูดีขึ้นนะครับ วันนั้นรกมาก 5555

Comment

แค่มือถือที่ถ่ายก็แหล่มแล้วครับ.... เรื่องเสียงมิต้องพูดถึง.. ระดับผู้บริหารเลย

Comment

Originally posted by camera View Post
                              ห้องทำงานดูดีขึ้นนะครับ วันนั้นรกมาก 5555
                              วันนั้นเป็นรังหนูชั่วคราวครับ
                              รังเก่าเสร็จเลยย้ายกลับมาครับ 55+

Comment

Working...
                              X