Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพคอมงบไม่เกิน 50,000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพคอมงบไม่เกิน 50,000 ครับ

สเปคปัจจุบันตามลายเซ็นเลยครับ ใช้ทำงาน phtoshop,Illustrator,After Effect
    แล้วก็ให้รองรับเกมส์ในอนาคตด้วยนะครับ เช่น The Sims 3
    เอาให้แบบ very high แล้วลื่นๆเลยนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ

50K อย่าอัพเกรดเลยครับ ซื้อเครื่องใหม่ดีกว่า

Comment

ซื้อ VGA ใหม่ตัวเดียวก็ลื่นปืดแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับพี่วิกร

ถ้างั้น vga เอาเป็นตัวไหนดีครับ 8800GT ไหวมั้ยคับ

Comment

เหลือๆแล้วครับ ไม่ลอง HD4850 หรือ GF9800GTX+ หรือครับ กำลังมาแรงแพงแพงขึ้นไปอีกนิดครับ

ถ้า GF ลอง MOD QAARDO เล่นดูนะครับ

Comment

แนะนำ 50K นี้ซื้ออีกเครื่องแล้วต่อกันเลยครับ

เป็น Farm เลยง่ายดีครับ ทำงานสะดวกกว่ามากๆ สะดวกกว่าอัพเครื่องใหม่อีกนะ

เครื่องเก่าก็แรงอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by boatbyboat View Post
              ใช่เลย แรงมากมาย กะว่าซื้อเครื่องใหม่เอาแรงแค่นี้ก็พอแระ

Comment

เป็นกระผมซื้ออีก 2 เครื่อง เครื่องละ 25000

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

4870x2 --- 18000
                    C2Q Q9550 ---13000
                    HDD 500GB --- 3000 ทำ Raid0
                    OCZ Stealth X Streme 600W --- 3000

:::37000::: แรงแบบนี้รองรับ เกมแรงๆ ที่จะออกใน 1-2ปีข้างหน้าสบายๆ

Comment

Originally posted by boatbyboat View Post
                      แนะนำ 50K นี้ซื้ออีกเครื่องแล้วต่อกันเลยครับ

เป็น Farm เลยง่ายดีครับ ทำงานสะดวกกว่ามากๆ สะดวกกว่าอัพเครื่องใหม่อีกนะ

ทำไงเหรอครับ สามารถหาข้อมูลได้ที่ไหนครับ สนใจ

Comment

ทำงานหนักขนาดนั้นไม่ลองใช้ Mac ดูอะคับ

Comment

Working...
                        X