Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง MB หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง MB หน่อยครับ

อยากถามว่าถ้าใช้
    Phenom X4 9950 (9850,9750) + HD 4870
    ต้องใช้ MB อะไรถึงจะเหมาะสมครับ

ax78 กับ psu ดีๆสักตัวครับ
    ระวังเรื่องความร้อนด่วยนะครับ เห็น ว่า 48xx นี่รอนแรงจริงๆ

Comment

จะให้เหมาะสมกับอะไรครับ มันขึ้นอยู่กับ เหมาะสมกับฐานะหรืออุปกรณ์

Comment

รวยใหมครับ แล้วรวยเท่าไร

ตรงประเด็นเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ
          ไม่ร่ำไม่รวยอะไรหรอกครับ
          ก็แค่มีพอประมาณ

Comment

9950 ใช้ไฟ 140WATT น่ะคับ เพราะงั้น บอร์ด ต่ำๆ ใส่ไม่ได้แน่ๆ คงต้องบอร์ดแพงๆหน่อย่ะคับ อิอิ

Comment

Asus M3A32-MVP deluxe
              Asus M3A78-T
              MSI DKA790GX Platinum (MS-7550)
              Gigabyte GA-MA790GP-DS4H
              MSI K9N2 Diamond (MS-7375)

ตอบซะหน่อย
              ชอบตัวไหน (หาได้) เลือกเอา

Comment

DFI Mars คับ นอกเหนือตัวเลือก อิอิ

Comment

ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับตัวเลือกที่มากขึ้นครับ

Comment

Working...
                  X