Announcement

Collapse
No announcement yet.

intell ทำ celeron bus 800 แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ในตู้ปลา GFX เราแรงกว่า 4,260/3,879
    แต่..ทว่าCPU แรงกว่าเราอีก 4,055/8,194 เท่าตัว
    และหนีไม่ออก 27,924/31,376 fps

P.4 1.5GHz Mainboard GA-8SR533 AGP4X อายุ 6 ขวบ
    Ram Kingmax 512/400@333x2 สุดบอร์ด เพิ่งมาแทน bus 266 เมื่ออาทิตย์ก่อน
    ตัวช่วยของแรงต้อง Winfast 6600GT THD DDR3 128MB หมดอายุปลายเดือนหน้า

เอาเครื่องโบราณมาเทียบ ขำ-ขำครับ
    คงต้องรีบหนีคนมีอายุซะแล้ว อิ อิ

Comment

ไม่โบราณนะครับ อิอิ

Comment

คุณอ๊อด แรงแล้วครับ

Comment

ใช้บอร์ด และ cpu เหมือนคุณ zman แป๊ะเลยครับ แต่ลากไปไม่เคยถึงขนาดนั้นซักที
          เห็นแรงขนาดนี้แล้วอยากลองทำมั้งอ่ะ
          คราวนี้ต้องพยายามดูแล้วครับ

Comment

ผมก็สงสัย ทำไมไกลตจัง แล้วนี่ตลลงสุดๆที่ 4GHz ช่ายบ่

Comment

วันนี้ผมหยุด(กองทัพไทย)ว่างเลยลองน้ำแข็งโปะดู update ให้ดูครับ
              ตอนโพสนี่เล่นที่ 4 ghz

Comment

cpu queen ใน everest ไม่เคยผ่านวันนี้ฉลุยครับ

Comment

ของแถมครับ ห้ามชมว่าเคสผมรกนะครับ

Comment

สุดท้ายที่การยืนยันตัวตนใน cpu-z
                    http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=157956

Comment

ท่าน top41 คงหายสงสัยลงไปได้บ้าง ไม่มากก้อน้อย
                      ท่าน dears จะบอกไงดี คือ system เหมือนกันเป๊ะก้อไม่จำเป็นต้องคล็อกได้เท่ากัน(เสมอไป) ลองพยายามต่อไปครับ จะเห็นความแรงที่ซ่อนอยู่

Comment

Originally posted by guru View Post
                        ของจริงเขาต้องปั้นซีพียูราคาถูกให้แรงเทียบรุ่นแพงๆ
                        ---------------------------------------
                        ของปลอมซื้อของแรงๆแพงๆมาคล๊อกโชว์คนอื่น

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับแพงไม่แพงหรอกครับ มาแบบของเทพๆแรงๆแพงๆ ผมก็ชอบดู ของถูกๆคล็อกได้สุดยอด หรือคล็อกขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง ผมก็ชอบดู ประเด็นคือทุกคนมีสิทธิที่จะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ ส่วนเรื่องความสนใจของคนส่วนใหญ่นั้น ผมว่าเป็นเรื่องธรรมชาติของคนเสพย์เทคโนโลยีครับ ของใหม่ๆ ออกมาคนก็อยากดู (อย่างที่เว็บเอามาทดสอบอ่ะ แพงๆทั้งนั้นนี่ครับ) ขณะเดียวกันเขาก็ไม่ลืมที่จะมองกลับมาดูที่ของรุ่นเก่าๆหรอกครับผมว่า สุดท้ายไม่ว่าจะถูกจะแพง จะเทพไม่เทพ สิ่งที่เป็นตรรกะคือ ทั้งหมดมันก็มีขีดจำกัดของมันครับ

..ดูกันต่อไปครับ

Comment

อิอิ ต่างคนต่าความคึดครับ

Comment

สู้ต่อไปคับ พี่น้อง
                            ถึง 4.5Ghz เมื่อไรบอก ^^
                            จะมายลโฉม

Comment

นายมะเล่นน้ำอ่ะ อิอิ
                              Extreme ไปหรอ

Comment

ยั่วใจจริงๆ
                                เอาไงดีหว่า ซื้อตอนนี้ประหยัดไปได้แต่ก็แรงได้เท่านี้
                                รอมีเงินเดือน ได้ของดีกว่าแน่แต่อย่างน้อยก็อีก3เดือนลุ้นทหารก่อน

Comment

Working...
                                X