Announcement

Collapse
No announcement yet.

mATX Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mATX Club

ลองตั้งคลับดูบ้าง ไว้แลกเปลี่ยนความรู้ แลกเปลี่ยนกันชมครับ ไม่รู้จะมีคนชอบแนวนี้เหมือนผมสักกี่คน หวังไว้เล็กๆว่าคงเกิน 10 นะ

เดี๋ยวขอเวลาสักสองสามวันจะเอาลูกรักมาอวดให้ชมกันครับ ระหว่างนี้จะรอดูของเพื่อนๆก่อน อิอิ

เอา Ultra Micro Fly BX6 ที่ใช้อยู่ประจำมาลงก่อนนะครับ

ด้านซ้าย

ด้านขวา

ด้านขวาอีกที

ด้านหลัง

ภาพรวม

เอาเครื่องผมล่าสุดมาให้ชมกันก่อนครับ ยังไม่เสร็จดีเท่าไหร่

Apevia X-Qpack

การ์ดจอฝุ่นตรึม

Last edited by สับสน; 21 Jan 2009, 03:16:23.

Comment

รวมๆเคสจากเพื่อนๆ mATX Club นะครับผม

ของท่าน mballx เยอะมากครับ (ขออนุญาตตกแต่งรูปเพื่อสะดวกในการจัดวางครับ)

ของท่าน kk ครับ

ของท่าน Badzone9 ครับ

ตัวนี้ท่าน pann บอกว่าเซฟมาจากที่ไหนไม่รู้ ผมขอมั่วว่าเป็นสมาชิกคลับนี้เลยแล้วกัน

Last edited by สับสน; 31 Jan 2009, 03:48:52.

Comment

อีกสักอัน

Comment

เอาจากเว็บนอกมาให้ชมกันไปก่อนครับ สวยๆทั้งนั้น

Falcon Northwest Fragox

QMICRA

เดี๋ยวมาต่อครับ เยอะมากมาย

Comment

รุ่นเก่า E2140 512MB P5G-MX

Comment

อยู่ด้วยคนครับ

Comment

ดัน ดัน

Comment

มีแ่ต่ mobo เป็น matx อะ GA G31M S2L

Comment

Originally posted by sakekub View Post
                    ขอบคุณครับ ที่มาเข้ารวม นึกว่าจะไม่มีคนใช้ซะแล้ว
                    Originally posted by karaboon View Post
                    อยู่ด้วยคนครับ
                    ยินดีครับผม
                    Originally posted by amed View Post
                    ดัน ดัน
                    อ่า แฟนพันธ์แท้มาแล้ว ขอชมเคสท่านอีกรอบก็ดีครับ แนวเดียวกันเลย อิอิ
                    Originally posted by Godstep View Post
                    มีแ่ต่ mobo เป็น matx อะ GA G31M S2L
                    ขอชมหน่อยครับ อยากเห็นๆ

รอแปปนึงนะครับ สำหรับเคสผม ว่าจะเสร็จอยู่แล้ว แต่ก็ไม่เสร็จจนได้

Comment

อยู่ด้วยครับ
                      กระทู้ผมโดนลบรูปออกไปและ
                      เคสผมอันทางซ้ายสุดในลายเซ็นต์ท่านสับสนครับ ^^v

Comment

Originally posted by If_then_Else View Post
                        อยู่ด้วยครับ
                        กระทู้ผมโดนลบรูปออกไปและ
                        เคสผมอันทางซ้ายสุดในลายเซ็นต์ท่านสับสนครับ ^^v
                        อยากจะบอกว่าเคสของท่านนี่ล่ะ เป็นตัวจุดประกายให้ผมชอบ mATX

Comment

จขกท ชอบสั่งเคสนอกมาใช้ หุหุ

Comment

Originally posted by sakekub View Post

มีอยู่2 ตัว อีกอันเป็น CM690 P5K-Proครับ มันเข้าเครมอยู่กาดแลนพัง

อีกตัวก็เนี่ยและครับเคสเก่ามาก บอดของมันพังครับ ตัวนี่โดดเดียว มาเจอคลับนี่ดีมากเลยครับ^^
                            Last edited by sakekub; 3 Sep 2008, 09:09:45.

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                              เอาจากเว็บนอกมาให้ชมกันไปก่อนครับ สวยๆทั้งนั้น

Falcon Northwest Fragox

QMICRA

เดี๋ยวมาต่อครับ เยอะมากมาย
                              เคสสวยมากครับ อยากได้จัง^^
                              Last edited by sakekub; 3 Sep 2008, 09:14:44.

Comment

Working...
                              X