Announcement

Collapse
No announcement yet.

mATX Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยน่าใช้ดีครับ เล็กๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ พอดีช่วงนี้กำลังยุ่งๆเรื่องย้ายบ้านอยู่อ่ะครับ เลยไม่ได้ถ่ายรูปให้ดูสักที วันนี้ลงรูปให้ดูเรียบร้อยแล้ว

ขออภัยเรื่องรูปด้วยนะครับ เอามาให้ดูน้อยไปสักหน่อย ถ่ายไปหลายสิบอยู่เหมือนกันแต่ คัดๆแล้วเหลือแค่นี้ล่ะ นอกนั้นถ่ายเสียหมด ภาพมันเบลอๆ

เท่าที่ดูไม่ค่อยได้รับการตอบรับเท่าที่ควร ก็คิดไว้แล้วล่ะ ว่าไม่ค่อยมีคนใช้หรอก mATX เทียบกับ Clubอื่นๆแล้วคนล่ะเรื่องเลย แต่ไม่เป็นไร นิดๆหน่อยๆก็ชื่นใจแล้ว อิอิ
      Last edited by สับสน; 9 Sep 2008, 21:46:48.

Comment

มีครับ ผมชอบสุดๆ เล็กแต่ตัวแต่ข้างในไม่เล็กนะครับ (ตามตังค์)
        อะครีริคตัวแรก

ไมโครตัวที่ 2 IBM pentium III

IBM ตัวเก่งรักมาก คู่กับ HP

HP อีกเวอร์ชั่น

HP Pavilrion

HP Business
        Last edited by mballx; 11 Sep 2008, 22:46:47.

Comment

ใครมีแบบไหนขอดูหน่อย

Comment

ผมก็ชอบนะครับ matx แต่ราคามันแพงนี่สิ = =

Comment

ของท่าน mballx เยอะจัง

Originally posted by vissa View Post
              ผมก็ชอบนะครับ matx แต่ราคามันแพงนี่สิ = =
              แพงแต่เคสล่ะครับ ในไทยมันไม่ค่อยสวยด้วย

Comment

เล็กแต่แรง....ว้าว

Comment

ส่วนตัวผมชอบเคสแบบ mATX ครับ ตอนนี้ใช้ IBM ตัวเดียวกับท่าน mballx เพียงแต่แต่งฝาข้างเคสหน่อยนึงให้มันมีอากาศถ่ายเทไม่ร้อน เพราะของเดิมมันเป็นฝาทึบเหมือนเตาอบ
                  Last edited by ermcl114; 19 Dec 2008, 22:45:04.

Comment

ไอเดียฝาข้างเลิด...น่าจะเป็นรูปที่มันเร้าใจหน่อย

Comment

ก็ตามแบบที่มันเล็กอ่ะครับ มี2 เครื่องดูความแตกต่างให้ออก
                      Last edited by kk; 25 Apr 2009, 01:04:59.

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=281387

ผมรอไอ้พวกนี้อยู่

จะไป Lian-Li PC-A01 หลายทีแล้วเหมือนกัน แต่มันหาซิงค์ใส่ย้ากยาก

Comment

Originally posted by kk View Post
                          ก็ตามแบบที่มันเล็กอ่ะครับ มี2 เครื่องดูความแตกต่างให้ออก
                          รุ่นนี้ผมก็เคยว่าจะซื้ออยู่เหมือนกันน่ารักดีครับ

Originally posted by heatie View Post
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=281387

ผมรอไอ้พวกนี้อยู่

จะไป Lian-Li PC-A01 หลายทีแล้วเหมือนกัน แต่มันหาซิงค์ใส่ย้ากยาก
                          เครื่องน้องชายผมเป็น Lian-Li PC-V350 ครับ สวยงาม แข็งแรง แต่มันเรียบๆเชยๆไปหน่อย ลูกเต๋าชัดๆ (แต่น้องผมมันบอกว่าเรียบหรู ) ช่องซีดีอยู่ด้านข้างซะอีก ไม่รู้จะแต่งยังไงให้สวยเหมือนกัน น้องชายผมมันดันย้ายไปอยู่ข้างนอกซะแล้ว ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย ไว้มีโอกาสจะเอารูปมาให้ดูกันครับ

Comment

เข้ามาดูหน่อย
                            เห็นไอเดียเรียงอุปกรณ์
                            แล้วอยากสร้างเคสไม้เองบ้าง

Comment

มาลาออกครับ
                              รำคาญ เคสถูกใจมันหายากนัก
                              ผมไปเล่น Full Tower แม่งเลย
                              555+

Comment

เอากะเขาบ้าง

Comment

Working...
                                X