Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับ vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงกับ vista

ผมปิด C1E ในไบออสแล้วนะครับ
    งงกับ vista จิงๆ

Last edited by finalza; 30 Aug 2008, 17:04:32.

Vista ก็แบบนี้ละ
    ปกติ นะ

Comment

อ๋อ ครับ มันหน้าจะมองเห็น cpu ผม ประมาณ 3.8

Comment

ถ้านายหมายถึงคะแนนของวินโดวละก็ให้กด ให้มันจัดเรทให้ก่อน 1.0 นั่นมันยังไม่ได้จัดเรทเลย เลยมีแค่1.0

Comment

Originally posted by lushio View Post
          ถ้านายหมายถึงคะแนนของวินโดวละก็ให้กด ให้มันจัดเรทให้ก่อน 1.0 นั่นมันยังไม่ได้จัดเรทเลย เลยมีแค่1.0
          จัดเรท??? ผมพึ่งใช้ vista ครับ งง ช่วยอธิบายด้วยนะครับ

Comment

ลองคลิ๊กตรงที่มันขึ้นว่า Unrated ตามในภาพของคุณดูแล้วจะได้แบบนี้
            ให้กดตรงที่ในภาพของผมจะเป็นคำว่า"ปรับปรุงคะแนนของฉัน"ดู
            มันจะเทสระบบสักครู่แล้วข้อมูลก็จะอัพเดตครับ

Comment

ขอบคุณครับ เดียวผมหาดูก่อน

Comment

เจอแล้วครับขอบคุณมาก

Comment

Working...
                X